[How To] Wearable Baddie : แต่งหน้าแซ่บเบาๆลุคสาวผิวแทนแฟนฝรั่ง ฉบับง่าย

18 12

วันนี้เรามาในลุคแต่งหน้าสาวผิวแทน สไตล์แฟนฝรั่งกันค่ะ เนื่องจากช่วงนี้ลุคแต่งหน้าสายฝ.มาแรง เราจึงถามเพื่อนว่านางอยากลองแต่งลุคสายฝ.ดูบ้างมั้ย (ปกตินางไม่แต่งหน้าค่ะ แต่งล่าสุดคือสมัยประกวดนางนพมาศตอนม.4 เอิ่มมม -0-) แต่นางกลับเซย์โนค่ะ นางบอกอยากได้ลุค "มฝ" มากกว่า55555 อ่ะทีนี้เราก็ลองดู ปรากฎว่านางไปเดินข้าวสาร แล้วโดนผู้ฝรั่งเข้ามาทักเยอะมว้ากกก แต่นางตกใจเลยวิ่งหนีกลับบ้านค่ะ แป่ววววว

ลุคนี้เราว่าเหมาะกับสาวผิวแทนทุกท่านเลยน้า ถ้าใครแต่งแล้วรบกวนแทกเรามาใน Facebook ด้วยจ้า อยากเห็นๆๆๆ คือชอบผู้หญิงผิวแทนมากกกก

สำหรับรายชื่อผลิตภัณฑ์ สามารถเข้าไปดูได้ในคลิปเลยค่า 

เสร็จแล้วค่า เราว่าลุคนี้แต่งง่ายมากๆเลยนะ สังเกตได้ว่าเราไม่ลงคอนทัวร์หน้าเลย เนื่องจากนางแบบของเราหน้าผากสั้น และมีโหนกแก้มอยู่แล้ว เราเลยไม่ลงเพิ่มจ้า ถ้าเพื่อนๆคนไหนอยากเน้นโหนกแก้มหรือกรามให้เด่นชัดมากขึ้น ก็เชิญคอนทัวร์หน้าโลดดดดค่า

monkeysis

monkeysis

Youtube Channel : Monkey Sis
FB : Monkey sis
IG : Monkey.sis

FULL PROFILE