Perfect Manicure | Nail Hack | ทำเล็บด้วยตัวเอง ให้สวย เป๊ะ

7 4

กระทู้นี้ขอมาแบบเร็วๆนะคะ

ใครที่มีปัญหาทาเล็บเองแล้วเลอะเทอะ

ไหลออกข้างเล็บ ไหลเข้าไปในโคนเล็บ

วันนี้พลอยมีตัวช่วยที่ทุกคนสามารถหามาใช้ได้

นั่นก็คือ วาชิเทป

ส่วนจะทำยังไงแบบไหน ไปดูกันเลย

ง่ายแค่นี้ก็มีเล็บสวยๆแล้ว

ใครมีไอเดีย Nail Hack ใหม่ๆ หรืออยากรีเควสอะไร

สามารถทิ้งคอมเม้นท์ไว้ได้ หรือจะไปพูดคุยในแฟนเพจก็ได้ค่ะ

วันนี้ไปแล้ว บายยยย

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE