สวอชสีลิปสติกเนื้อแมทต์ KAKA MATTE LOVE

12 4

สวัสดีค่ะสาวๆจีบัน วันนี้โบว์มาเปิดกระทู้สวอชสีลิปสติกเนื้อแมทต์

โดยแบรนด์ KAKA MATTE LOVE

ถือว่ากระทู้นี้เป็นการสวอชสีลิปสติกครั้งแรกของโบว์เลย^^

โบว์จะไม่ขอพูดพร่ำทำเพลงอะไรมากมาย เรามาทำความรู้จักกับลิปสติก KAKA MATTE LOVE ทุกสีกันเลยดีกว่า

KAKA MATTE LOVE เป็นลิปสติกที่มีเนื้อค่อนข้างแมทต์มาก ทาแล้วปากจวือ สวยมากมาย

ที่เห็นนี้มีทั้งหมด 9 สี ค่อนข้างหลากหลายเหมาะกับสาวๆทุกสไตล์

โบว์สวอชกับแขนให้ดูเป็นตัวอย่างก่อนเลย เราจะเริ่มสวอชเรียงลำดับตามนี้จากซ้ายไปขวานะคะ^^

โดยแต่ละสีโบว์จะสวอชออกมาเป็น2สไตล์

สไตล์แรกจะออกแนวเกาๆ ใสๆ ทาแบบเบลนๆเบลอๆขอบปากและแอบไล่เลเยอร์บ้างบางสีค่ะ

สไตล์ที่สองจะออกแนวเผ็ชๆนิดนึงด้วยการทาแบบเน้นขอบปาก บางสีเลยอาจจะได้ลุคฝ.ๆบ้าง คิดว่าคงโดนใจสายฝ.กันด้วยเน้ออ^^

#HAPPINESS PINK

#CALM NUDE

#MAJESTIC WINE

#WARM PEACH

#DEAR CHOCO

#CHARM BRICK

#NOBLE COFFEE

#ENERGY RED

#SEXIE MAHOGANY

เป็นไงบ้างเอ่ย แต่ละสี สวยโดนใจกันไหมคะ

แต่! ความสนุกของ KAKA MATTE LOVE ยังไม่จบเพียงเท่านี้หรอกนะ

เราสามารถนำสีต่างๆมาผสมกันก็จะได้สีที่สวยๆโดนใจได้อีกมากมายเลยแหละ

เดี๋ยวโบว์จะสวอชเป็นตัวอย่างให้ดูกัน 1 สีนะคะ

#HAPPINESS PINK

#NOBLE COFFEE

จะได้สีชมพูน้ำตาลสวยๆละมุน ตุ้นๆไปอีก

เท่ากับว่าแค่เรามี KAKA MATTE LOVE สีที่ชอบในครอบครอง

ก็สามารถครีเอทสีได้หลายสีเลยล่ะ^^

ใครถูกใจสีไหนอย่าลืมมาบอกกันบ้างน้า กระทู้นี้โบว์ต้องขอตัวก่อนนะคะ บายๆ จุ้บ!

BowBunnity

BowBunnity

Bow Bunnity
Beauty Youtuber & Beauty Blogger

FULL PROFILE