✧•[ รีวิว ] : ESTEE LAUDER Pure Color Love •✧

24 8

สวัสดีเพื่อนชาวจีบันทุกๆคนนะคะ

ต้นอ้อได้มีโอกาสได้ร่วมเปิดตัวลิปสติก

" ESTEELAUDER "รุ่นPure Color Love Lipstick Rouge a Levres

# LoveLipRemix

(ที่ทางจีบันได้จัดพาไปค่ะ)

ได้มีโอกาสได้รับเลือกได้รับผลิตภัณฑ์มาค่ะ

O(≧▽≦)O

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

อัดแน่นด้วยเฉดสีสดใสเม็ดสีคมชัดเสมือนจริงและมอบสัมผัสแบบจัดเต็ม เฉดสีไล่จากโทนสีสดใสและเข้มจัดท้าทายไปโทนสีนู้ดธรรมชาติและนุ่มนวลสบายตา มาให้เลือกถึง 22 เฉดสีและ 3 เนื้อสัมผัส

Ultra Mattes – เนื้อแมทท์ยกระดับที่ให้เม็ดสีแน่นและเนียนละเอียด ให้การปกปิดแบบขั้นสุดด้วยเม็ดสีที่หนาแน่น มอบเนื้อที่นุ่มเบาสบายปากและไม่แห้ง

Shimmer Pearls – เนื้อชิมเมอร์พร้อมประกายผงมุก ให้การปกปิดแบบปานกลางที่มีเนื้อเนียนละเอียดสามารถสนุกกับการเลเยอร์และผสมเพื่อให้ได้สีสันสดใส

Edgy Cremes – เนื้อครีมนุ่มลื่นที่ให้พิกเม้นต์เข้มชัด ให้การปกปิดแบบปานกลางที่มีเนื้อเนียนละเอียดสามารถสนุกกับการเลเยอร์และผสมเพื่อให้ได้สีสันสดใส

อุดมด้วยคุณประโยชน์ของสารสกัดจากซุปเปอร์ฟรุ๊ตเข้มข้นที่เปรียบเสมือนค็อกเทลผลไม้และน้ำมันบำรุงผิวที่ทรงพลังสามชนิดจากผลทับทิม มะม่วงและอาซาอิ ที่มอบความชุ่มชื้นอย่างเต็มประสิทธิภาพ เติมความหอมหวานของกลิ่นวานิลลา

วิธีการใช้สนุกได้ทั้งการทาแบบสีเดียว หรือผสมสีแบบเลเยอร์ หรือผสมแบบ มิกซ์เพื่อให้ได้สีใหม่ที่ดูไม่น่าเบื่ออีกต่อไป

-------------------------------สีที่ต้นอ้อเลือกคือ 

✨ สี 350 - Shy Wink ✨ สีนี้เป็นเนื้อ Shimmer Pearls ค่ะ -------------------------------

แพ็ตเกตเลิศมากค่าาา 

มาดูลิปสติกกันค่ะ !

ทาที่ปากกันเตอะ ! *\(^3^)/*

สีชัดเจน : ☆☆☆☆ติดทน : ☆☆สีเนียนละเอียด : ☆☆☆☆ชุ่มชื้น : ☆☆☆☆☆สบายปาก : ☆☆☆☆ความพอใจ : ☆☆☆☆

ราคา : 950 บาท

หวังว่าจะเป็นประโยชน์แก่เพื่อนๆนะคะและขอบคุณ Jeban มากๆนะคะสำหรับกิจกรรมดีๆแบบนี้ค่ะ

หากผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้นะคะขอบคุณ & พบกันใหม่นะคะTonaor Onbu

Tonaor Onbu

Tonaor Onbu

Ɯɛℓcσмɛ тσ мʏ ℓιғɛ!
★どうぞ よろしく おねがいします。
☆ タイ人です。
♡ สวัสดีเพื่อนจีบันทุกๆท่านนะคะ ♡
♡ ขอแนะนำตัว-ชื่อเล่น ต้นอ้อ ค่าา ♡
♡ ต้นอ้อรักความสวยความงามมากๆเลย ♡
(^3^) ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ (^3^)
__มีอะไรมาแบ่งปันแลกเปลี่ยนกันนะคะ__

FULL PROFILE