[Swatch] ลิปสติกแบรนด์น้องใหม่ Chali lip มีครบทุกเฉดสี ใช้ได้ทุกสีผิว ปังมากก แถมราคาถูก ดี๊ดีย์

13 5

สวัสดีค่าทุกคน ยินดีต้อนรับเข้าสู่กระทู้ของ Panghommuaylie หายหน้าหายตาไปนานมั่ก 555555

วันนี้แป้งหอมมีลิปแบรนด์น้องใหม่มาแนะนำค่ะคือแบรนด์ CHALI (ชาลิ) นั่นเองงงงง

เป็นแบรนด์ใหม่ ของคนไทยเรานั่นเองเป็นลิปจิ้มจุ่ม เนื้อแมท ที่บางเบา สบายปาก ติดทน กันน้ำ เม็ดสีแน่น (แต่บางสีแอบไม่แน่น แต่ก็ไม่บางขนาดนั้นค่ะ)แถมเขาทำสีออกมาถึง 17 สี และออกสีใหม่มา 3 สี ที่แซ่บเด็ดดวงมากค่ะรวมทั้งหมดถึง 20 สี ที่มีหลายสีหลายเฉด และแทบจะครบทุกเฉด ส้ม ชมพู แดง ม่วง !!! ปาดมาคือแบบ โอ้วแม่เจ้าโว้ยยยยยย ราคาก็แซ่บพอๆกับสีเขาเลยค่ะ 149 บาทเองงงงหน้าตาเขาเป็นแบบนี้ค่า แท่งๆ จิ้มจุ่มเหมือนลิปจิ้มจุ่มทั่วไปนั่นแหล่ะค๊าาาาา

นี่คือโทนส้มทั้งหมดของแบรนด์ค่าาา เห็นไหมคะ ว่าครบทุกเฉดเลยค่ะ ตั้งแต่โทน Nude ยัน นีออนเลยค่า
ต่อมาเป็นโทนชมพูยันโทนสีแดงเลยค่ะ ตุ่นๆนัวๆ
อันนี้เป็นโทนม่วง น้ำตาล แล้วก็แดง ที่สวยมากๆ ทาแล้วรู้สึกว่าหมวยอินเตอร์มากๆค่า
มาดูสวอชกันที่ปากบ้างค่าาาาแป้งหอมทำมาแบบนี้ รูปอาจจะกากๆหน่อยนะคะคนดี พึ่งหัดทำง่ะ(ฝากติชมด้วยนะคะ อิอิ)

อาจจะดูยากไปหน่อย เดี๋ยวด้านล่างมีรูปมาให้ ทำให้มองง่ายขึ้นค่า

นี่คือ 3 เฉดสีใหม่ ที่แซ่บเด็ดดวงสะระตี่มากค่าาาาา
มีเป็นวิดีโอมาฝากด้วยน้าาาา เผื่อใคร ขก อ่าน อิอิ

บอกได้เลยว่า สวอชจนปากเบิร์นเลยค่าสำหรับวันนี้แป้งหอมก็ขอตัวลาไปก่อนนะคะ หากผิดพลาดตรงไหน ก็อภัยไว้ด้วยนะค้าาาขอบคุณค่าที่อ่านนะคะไปละน้าาาา บะบ๊ายค่าาาาา

panghommuaylie

panghommuaylie

ชื่อ หอมนะคะ เป็นสาวน้อยผิวมัน
สิวขึ้นเป็นประจำ สิวอุดตันมีมาเยี่ยกันตลอดเวลา
ฝากติดตามผลงานรีวิวของหอมด้วยน้าา
ส่วนใหญ่เน้นเรื่องสิวๆเลยค่า ใครเป็นสิวอย่าลืมติดตามกันนะคะ
สามารถติดตามหอมได้ตามช่องทางต่างๆ
เสริช์ Homradaa โล้ดค่าาา

FULL PROFILE