สวยสมวัยในวันรับปริญญา

15 7

สวัสดีค่าทุกคนนช่วงนี้เจอกันถี่ถี่หน่อยเนอะช่วงนี้ก็มีกำหนดการของหลายหลายมหาวิทยาลัยออกมาแล้วเนอะก่อนอื่นแพร์ก็ต้องขอแสดงความยินดีพี่พี่ทุกคนเลยนะคะที่เรียนจบเป็นที่เรียบร้อยแล้วมันเหนื่อยเนอะแพรเข้าใจ555 แต่ก็นั้นแหละค่ะลุคนี้เพื่อพี่พี่ทุกทุกคนที่อยากจะแต่งหน้าเองไม่ว่าจะนอกรอบหรือรับจริงก็สามารถค่ะ แต่ทั้งนี้อย่าลืมอ่านระเบียบการด้วยน้าว่ามีข้อห้ามอะไรไหมจะได้ไม่พลาดกันนะคะ

ปล.ทรงผมถ้าทำเองมันยากและไม่เนียบ พี่พี่สามารถเดินเข้าร้านทำผมให้มืออาชีพเสกให้ก็ได้น้าา

เอาละค่ะลุคนี้เพื่อพี่พี่ทุกคนแพรขอรับรองว่าอีกสิบปีที่เปิดกลับมาดูรูปรับรองไม่เสียใจหน้าไม่แก่แน่นอนค่ะ

แพรพึ่งเริ่มลองอัดคลิปนะคะถ้าตัดงงๆหรือพลาดมองกล้องต่ำๆไปน้องต้องขอโทษไว้ ณ ที่นี้นะคะ ไว้เจอกัน ฮาวทู หน้านะคะ 

Chubbykidz

Chubbykidz

บ้าเครื่องสำอางและการแต่งหน้าลองของใหม่เป็นที่สุด

FULL PROFILE