PERIPERA FASHION PEOPLE'S CARRIER K-POP GIRL SET (GIRLISH PINK)

17 4

สวัสดีค่าาา ไม่เจอกันนานเลย วันนี้เจมากับเซ็ทน่ารักๆคือตอนออกมาใหม่ ขายดีมาก หาซื้อไม่ได้เลยต้องรอกระแสซาๆลงมาก่อนป่ะไปดูกันเล้ยยยยยย

PERIPERA FASHION PEOPLE'S CARRIER K-POP GIRL SET (GIRLISH PINK)เซ็ทน่ารักๆมาในแพคเกจกระเป๋าล้อลากล้อลากได้จริงๆนะเออ  ตรงหูกระเป๋าก็ดึงขึ้นได้เหมือนของจริงเลยมีสติ้กเกอร์มาให้เราตกแต่งได้ตามใจเค้าออกมา 2 สี สีชมพู และ สีเหลืองราคาวอนไม่แน่ใจว่าเท่าไร เจได้มา 750 บาท

แท่นแท้นนน  เปิดมาจะกับ PERIPERA ทั้ง 5 ชิ้น

PERIPERA INK VELVET #2 so grapefruit  (2.7g)PERIPERA AIRY INK VELVET  #5 elf light rose  (2.7g)PERIPERA VIVID TINT WATER #3 apple squeeze  (3.5g)INK CONCEALER  (4.2g)PERIPERA INK MULTI SHADING  (2.7g)

PERIPERA INK VELVET #2 so grapefruit  (2.7g)PERIPERA AIRY INK VELVET  #5 elf light rose  (2.7g)

เบอร์ 5 จะเป็นสีชมพูธรรมชาติ ขายดี ส่วนเบอร์ 2 สีจะออกแดงๆเจทาเบอร์ 2 ไว้ข้างใน แล้วทาเบอร์ 5 ไว้ข้างนอกลิปของเค้าฮิตมาก ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณกันเลย

PERIPERA VIVID TINT WATER #3 apple squeeze  (3.5g)ทิ้นน้ำสีแดงติดทนมาก เช็ดแล้วยังมีสีติดอยู่ที่แขนเลย

INK CONCEALER  (4.2g)PERIPERA INK MULTI SHADING  (2.7g)

ตัวคอนซีลเลอร์ สีค่อนข้างขาว เจว่าเหมาะกับเป็นไฮไลท์มากกว่าส่วนเฉดดิ้งสีโทนเหลืองกำลังดีค่ะ ไม่ติดแดง

ลองเทียบกับหน้าให้ดูนะคะว่าไม่เล็กเลยส่วนตัวเจคิดว่าเซ็ทนี้ไม่ได้จำเป็นนะ พกใช้งานลำบากแต่ถ้าซื้อมาสะสมแพคเกจ หรือยังไม่เคยมีลิปของ PERIPERA ก็น่าสอยค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชมนะคะ

jayzpanda

jayzpanda

สวัสดีค่ะ ชื่อ เจ นะคะ :)
ชอบความสวยความงาม เครื่องสำอางต่างๆ
ชอบรีวิวเครื่องสำอางใหม่ๆ
แต่งหน้าไม่บ่อย เลยไม่ค่อยทำฮาวทูนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ ^^
ติดต่องาน line: jayzzii

FULL PROFILE