ว่าด้วยเรื่องวิตามินซีที่ว่ากันว่าเข้มข้นที่สุดในตอนนี้

4 7

จั่วหัวเรื่องมาขนาดนี้แล้ว แน่นอนค่ะ กระทู้นี้เราจะมาพูดถึงวิตามินซีกัน :D

วิตามินซีเนี่ยใครๆ ก็รู้ว่ามันช่วยเรื่องลดริ้วรอย ให้ผิวกระจ่างใสได้ แต่คุณรู้หรือไม่ว่า ความเข้มข้นของมันก้อมีผลน้า โดยตอนนี้นะคะ คนที่ครองแชมป์เรื่องความเข้มข้นในตลาดน่าจะ Vit-C serum ของคีลส์ค่ะ ซึ่งเข้มข้นมากถึง 10.5 เปอร์เซ็นกันเลยทีเดียว อย่างที่บอกค่ะ ตัวเลขจะยินยันประสิทธิภาพมันก็คงไม่ใช่ ต้องมีการลองใช้สิถึงจะถูก ส่วนตัวได้มีการไปขอเจ้าตัวนี้มาลองใช้แล้ว ต้องบอกว่าก้อดีจริงนะคะ ทาปุ๊ปจะร้อนๆ เลยเหมือนมีการเกิดปฏิกิริยา ซึ่งหลังใช้ไปได้ 2-3 วัน เราว่าริ้วรอยเราดูตื้นขึ้นนะคะ เลยอยากมาถามก่อนที่จะตัดสินใจซื้อของจริงว่า เพื่อนๆ ใช้แล้วเป็นยังไงบ้างง

bumbimjeera

bumbimjeera

FULL PROFILE