Magic Stone soap BY april skin

5 3

ขอเห่อวันนี้เพิ่งได้มาสดร้อน นั้นก้คือ Magic Stone soap ของ april skin เป็นผลิตภัณฑ์สบู่ล้างหน้าจาก เกาหลีค่ะ 

มีด้วยกัน 2 สูตร คือ สบู่ดำ magic stone black

ใช้ช่วงเพื่อดีท็อกซ์ผิว

กับ สบู่หินอ่อน magic stone original

ใช้ช่วงเย็น ในวันที่ต้องการทำความสะอาดหน้าแบบหมดจด

ทั้ง 2 สูตร สกัดจากธรรมชาติ 100% ค่ะ ไม่มีสีไม่มีกลิ่น

ช่วยในเรื่องผิวหน้าทั้งสิว จุดด่างดำ ผิวนุ่ม โชว์หน้าสดได้

จากที่ลองใช้ทั้ง 2 สูตร ยังไม่สามารถบอกได้ถึง การบำรุงผิว เรื่องสิวจุดต่างดำต่างๆค่ะ เพราะเพิ่งเริ่มใช้ แต่พูดถึงการล้างหน้าคือ รู้สึกสะอาด ไม่แห้งตึง ใช้แล้วรู้สึกพอใจค่ะ

sheila

sheila

FULL PROFILE