แต้มสิวแบบไม่ต้องกลัวเครื่องสำอางลอก

8 7

สวัสดีค่า พอดีเราได้มีโอกาสลองใช้เจลแต้มสิวตัวนึง ที่พอลองใช้แล้วก็ประทับใจมากๆ เลยอยากจะมาแนะนำค่ะ

เป็นเจลแต้มสิวตัวนี้ค่ะ ของ Oxecure ไซส์กำลังพอดีมือเลย

ตัวเจลเป็นน้ำใสๆ ใช้แล้วสิวยุบลงเร็วค่ะ แต่สิ่งที่พิเศษสุดๆ เลยคือมันแต้มทับเครื่องสำอางได้ค่ะ ตรงจุดนี้เป็นข้อดีที่ชอบมากเลย^^

อภินันทนาการใบหน้าจากรุ่นน้องที่รัก <3

ใครที่กำลังมีปัญหาสิวอยู่เราขอแนะนำตัวนี้เลยค่ะ

pintu.k

pintu.k

FULL PROFILE