How to look like Victoria 's Secret Angel (ฉบับหุ่นไม่ให้แต่ใจรัก)

16 10

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้นิคกี้มาในลุควิคตอเรียซีเคร็ทแองเจิ้ล (ช่างกล้าาา) 555 คือชอบดูมาก โชว์ที่ชอบที่สุดคือของปี 2010 แอนเดรียน่า ลิม่า สวยมากกกก นิคก็อยากจะลองแต่งเป็นนางฟ้าดูบ้าง จึงเกิดเป็นฮาวทูวันนี้ นี่เป็นฉบับหุ่นไม่ให้แต่ใจรัก หน้าก็จะบวมๆหน่อยนะคะ ไปดูอุปกรณ์แปลงโฉมของเรากันเลย

ไปเริ่มกันเลยค่ะ

ขั้นตอนการแต่งตาคือ

1. ลงสีทองทั่วเปลือกตา
  2. ลงสีน้ำตาลในลักษณะวงเล็บปิดที่หางตา
  3. ลงสีทองที่ขอบตาด้านล่าง แล้วลงสีน้ำตาลทับอีกทีค่ะ

ต่อไปเป็นรูป finish look แบบรัวๆ 

ลองใช้appเปลี่ยนสีผมดูซิ 

ขำได้ แต่อย่าแรงน้าาาา 555 เค้ารักของเค้าจริงๆ สำหรับวันนี้ ขอบคุณที่รับชมค่ะ bye xoxo

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE