ROMRAWIN Sun Silky ครีมกันแดดปกป้องผิวจากรังสี UVA และ UVB สุดเริ่ด!

6 4

สวัสดีค่าเพื่อนๆ วันนี้เรามี item เด็ดที่บอกเลยว่า ถึงกับต้องพลีชีพเปลือยหน้าสดๆ ให้ดูกันเลยที่เดียวitem ที่ว่านั่นก็คือ นี่เลย!

ตัวนี้เค้ามี SPF 35 PA+++ ค่ะ ช่วยปกป้องผิวเราจากรังสี UVA และ UVB ด้วยนะ

ตัวเนื้อครีมเค้าจะเป็นสีเบสนะคะ ส่วนตัวเนื้อครีมก็บางเบาดีค่ะ

มาลองที่ใบหน้าดูนะคะ เพื่อให้เห็นความแตกต่างที่ชัดเจนจะทาเพียงครึ่งหน้าก่อนนะคะ

ซึ่งมันแตกต่างอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะว่าตัวนี้จะช่วยปรับสีผิวให้ดูสว่างขึ้น เนื้อครีมก็เกลี่ยง่าย ให้ความรู้สึกบางเบา ไม่หนักหน้าเลยจ้า

เราว่าตัวนี้สามารถใช้แทนรองพื้นไปได้เลยนะ เพราะพอทาทั่วใบหน้าแล้วรู้สึกว่าเหมือนเราทาบีบีครีมเลย แล้วที่สำคัญเลยนะ เจ้าตัวนี้นางไม่ทำให้เมคอัพเราไหลเยิ้มระหว่างวันด้วยค่ะ สามารถใช้ได้กับทุกสภาพผิวเลย ส่วนตัวนะคะให้ผ่านเลยยยย เลิฟสุด!

khaofangfangg

khaofangfangg

FULL PROFILE