[REVIEW] เปิดไหทองคำ! เซ็ต Ginseng Royal Silk จาก Nature Republic

8 4

เทรนด์ข่าวนายกแซะลำไย ไหทองคำ คนงามก็เป็นกระแสพอดี

เอ๊ะ! เราก็มีไหทองคำ

ไหนมาเปิดดูกันหน่อยสิ (ไม่เกี่ยว ฮา)

จริงๆคือ เราได้เซ็ตสกินแคร์ Ginseng Royal Silk จาก Nature Republic มาจากเกาตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว ซึ่งซื้อเพราะพลังของ พนง. ขาย จริงๆค่ะ แบรนด์ควรให้รางวัลนาง..

เราตั้งใจไปซื้อแฮนด์ครีม พอจะจ่ายตัง นาง "ขอมือ" ข้าพเจ้า

แล้วเอาไปเทสครีมจากไหทองคำ สรรพคุณจะช่วยลดริ้วรอยแล้วเพิ่มความขาวใส บลาบลา

พร้อมวลีเด็ด "blind test ชนะ Kiehl's นะคะ" ตึง!!!

.

.

.

ตัดภาพมาที่หอบเซ็ตนี้ออกจากร้าน

สรุปความพอใจสกินแคร์เซ็ต Ginseng Royal Silk จาก Nature Republic

กลิ่น : น้ำหอมแรงสไตล์เกาหลี

เนื้อครีม : ไม่เหนอะมาก ใช้เวลาซึมลงผิว 10-15 นาที

ปริมาณ : ใช้ได้ราว 3-6 เดือน

ผลต่อผิวหน้า : ไว้ใช้หมดแล้วจะมาบอกอีกรอบนะ เพิ่งเริ่มๆ

แพ็คเกจ : สวยงามแพนโทนชนะเลิศ

ราคา : ดีต่อใจสบายกระเป๋า หมดนี่ 1,800

อยากกลับไปเกาหลีอีกๆๆๆๆ

ไว้พบกันใหม่เด้อ.

MissionisPossible

MissionisPossible

FULL PROFILE