เปิดเห่อ: ของฝากจาก La Roche - Posay ดีงามมาก!!!!

8 4

เมื่อวันที ่15 มิ.ย. 60 ที่ผ่านมา มิ้วได้มีโอกาสไปเข้าไป ทำ Work shop กับ แบรนด์ La Roche - Posay มาฮะ เขาสอนเราเกี่ยวกับเรื่องสิว ว่ามาจากสาเหตุอะไรบ้าง และมีวิธรป้องกันอย่างไร รวมไปถึงเจอ อชิ มาพูดประสบการณ์การเป็น Blogger ด้วย สนุกมากๆๆๆๆ ความรู้เพียบ แถมเขามีผลิตภัณฑ์ มาให้ลองกันได้ มิ้วเลยไม่พลาดที่จะเอามาบอกเล่าให้ทุกคนได้ฟังกันค่ะจะเป็นยังไงบ้างนั้น ไปชมกันเลยจร้าาา มันดีงามมากๆ

มาดูเป็นคลิปวิดีโอละกันนะครัชว่าเป็นยังไง ยังไงก็ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูกันน้า

ไว้เจอกันใหม่ กะทู้หน้า

#milkmerrygirl

MerryGirl

MerryGirl

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ เข้ามาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันได้นะคะ

FULL PROFILE