ARTY RICH SUN SCREEN...ครีมกันแดดหน้าใส..ใสจริงมั้ยมาเล่นกันเถอะ

2 4

สวัสดีคร่า...เพื่อนๆชาวจีบันที่รักทุกคน..วันนี้มีความเห่อครีมกันแดดตัวใหม่ที่เราได้ไปสอยมา...เห็นว่าเป็นครีมกันแดดที่ทำให้หน้าใสนะยูว์...หักห้ามใจไม่ได้ เลยจัดมาซะเลย...ส่วนลองแล้วจะเป็นยังไง..จะใสหรือว่าไสยกันนะ...ไปดูกันเล้ยยยยยย

และนี่ก็คือ...ARTY RICH SUN SCREENหน้าตาก็จะเป็นแบบนี้...กล่องสีขาวดูเรียบๆ มีชื่อแบรนด์ และก็คุณสมบัติของตัวสินค้า..อู้ว SPF 50 แน่ะ...แถมยังกันน้ำ กันเหงื่อ ด้วยนะยูว์...

ขอข้ามขั้นตอนไปนิส...มาดูเนื้อครีมกันเลยดีกว่า (รีบไปไหนเนี่ย)

เนื้อครีมเป็นเนื้อมูสนะคะ สีเบจ...จากที่ลองสวอชดูที่แขน จะเห็นได้ชัดเลยนะคะว่าผิวจะสว่างขึ้นมาก...เริ่มกังวลนิดๆ หน้าจะลอยมั้ยว้า...แต่ไหนๆก็จัดมาแล้วนี่หว่า...มาลองกับหน้าให้รู้กันไป...พลีชีพกันไปเลยคร่า..อย่าได้แคร์

มาถึงขั้นตอนที่อิชั้นยอมพลีชีพ...อย่าตกใจกันนะคะ

ผ่างงงงงง...จากภาพ..จะเห็นได้ว่าก่อนใช้หน้าเราจะร่องรอยจุดด่างดำอยู่บ้าง แต่พอใช้แล้วผิวหน้าเราสว่างขึ้น หน้าดูเนียนใส และจุดด่างดำดูจางลงนิดหน่อย...และก็ตอนที่ทา จะบอกว่าเกลี่ยง่ายมากกกกก..ใช้ไปแค่นิดเดียวก็ทั่วหน้าแล้ว(ประหยัดไปอี๊กกก)...สามารถใช้แทนรองพื้นหรือเป็นเบสเมคอัพได้เลยนะคะ..

สำหรับวันนี้...บายคร่า

SN_Bow

SN_Bow

ชะนีชอบลองของ

FULL PROFILE