เห่อ #ของฝากจากเกาหลี มีอะไรบ้างนะ มาดูกัน

12 5

มาเห่อกันอีกแว้วว ช่วงนี้ทั้งเห่อทั้งรีวิวบ่อยมาก อย่าลืมเข้าไปติดตามกันนะคะ

วันนี้ของที่แพรวจะเห่อนั่นก็คือของฝากจากเกาหลีค่ะ พอดีพี่สาวไปเกาหลีมาเลยฝากซื้อของซักหน่อย

มีอะไรตามมาดูกันค่ะ

พอหอมปากหอมคอ กรุบกริบกันนะคะ บอกเลยว่า เงินในกระเป๋าหมดไปตัวเบาหวิวเลยทีเดียว 5555 แต่นานๆทีแถมไม่ต้องบินไปเอง มีคนหิ้วให้ก็ซื้อสิ รออัลไล

วันนี้ต้องไปก่อนแล้ววว บ๊ายบายยยจ้า ไว้เจอกันใหม่ค่ะ :3

PPRAEWII

PPRAEWII

สวัสดีเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนค่าา
>>แพรว<<
เข้าไปติดตามกันได้ที่ Facebook : DooPlernplern นะคะ

FULL PROFILE