Mini review USTAR MINNIE เครื่องสำอางน่ารักๆ

14 6

สวัสดีค่าาา วันนี้แวะมารีวิวเล็กๆ ของเครื่องสำอางยูสตาร์ ทางแบรนด์เขาส่งมาให้ลอง เป็นคอลเล็คชั่นของมินนี่สุดน่ารัก ทดลองทาให้ดูนะคะ โดยรวมถือว่าดีนะคะ ใครสาวกคงจะต้องกรี๊ดดดด... ไปชมกันเล้ยยย

เริ่มด้วยแป้งทาหน้า พอดีได้สีขาวสุด เบอร์ 01 มาลอง มันเลยวอกไปหน่อย 55+ มาพร้อมพัฟสีแดง แยกกันไม่มีที่ใส่ในตลับ เวลาพกพาอาจจะไม่สะดวกเนอะ เป็นแป้งเนื้อแมทนะ ปกปิดปานกลาง

ในภาพทาแป้งครึ่งเดียวนะคะ

ไปต่อที่ลิปสติก อันนี้น่ารักมากอ่ะ ไม่กล้าปาดเลย มีรูปโบว์ของมินนี่ด้วย

ภาพลิปเยอะมากกกก เพราะชอบสุดล่ะ สีชมพู 01 สีส้มอิฐ 02 สีสวย เนื้อดีด้วย ติดทนปานกลางค่ะ

ต่อด้วยอันสุดท้าย ดินสอเขียนคิ้ว สีน้ำตาล เบอร์ 02 สีธรรมชาติดีค่ะ ไม่เข้มมาก เป็นเนื้อครีม มีแปรงปัดด้วย

ราคาข้างกล่องติดไว้ อันละ 350 บาท แต่ราคาขายจริงไม่ทราบเลย ใครชอบก็ลองไปหาซื้อในเพจของเขาดูนะคะ

มีเป็นวีดีโอด้านล่าง เผื่อใครอยากดูค่ะ การตัดต่อห่วยมากๆ ใช้โปรแกรมธรรมดา ไม่มีความรู้ด้านตัดต่อเท่าไหร่ ดูผ่านๆ ก็แล้วกันเนอะ

วันนี้ลาไปก่อน ขอบคุณที่แวะมาค่ะ

meawmeowy

meawmeowy

สาวบ้านๆ รักการแต่งหน้า ความสวยความงาม รักการท่องเที่ยว ชอบถ่ายภาพ ใช้ชีวิตง่ายๆ สไตล์ Minimal

FULL PROFILE