บรรยากาศงาน เปิดตัว Pure color LOVE by Estee Lauder ค่าา

14 8

สวัสดีค่าาาา วันนี้ไม่ได้จะมารีวิว เครื่องสำอางนะคะแต่จะเอาบรรยากาศงานเปิดตัวของ สินค้าใหม่จาก Estee Lauder กันค่ะ

โดยการได้ไปร่วมงานครั้งนี้ ต้องขอขอบคุณทาง Jeban จริงๆ ที่มอบโอกาสสุดพิเศษแบบนี้ให้ค่ะ//กราบงามๆ ยิ่งกว่านางสาวไทย

โดยลิป Pure color ของ Estee นั้นมาใน คอนเซ็ป ของการ Mix Remix ค่ะ ซึ่งก็คือให้เราเอาสีลิปมา Mix ได้หลายแบบเลยค่ะ

กิจกรรมภายในงาน จึงจะเป็นกิจกรรมที่เกี่ยวกับการ Mix ต่างๆนั่นเองไม่ว่าจะ Mix เครื่องดื่ม การแต่งหน้าคัพเค้ก การแต่งหน้าไอศครีม(เอ ตกลงเรามางานอะไรกันแน่นะ ?)

หรือจะเป็นการนำสีลิปมา Mix กันลงในกระดาษ หรือจะไปถ่ายรูปก็ด้ายยย

นอกจากการ Mix แล้ว ยังมีการ Remix ด้วยค่ะคือการให้เราเลือกเพลงมา 3 เพลงค่ะ แล้วทาง DJ จะทำการ Remix และส่งมาให้ทาง E-mail ค่ะ(ซึ่งตอนนี้ยังไม่ได้)

และพอ Remix กันแล้ว ก็ต้องถ่ายรูปกันสะหน่อยค่ะ ซึ่งต้องขอบอกเลยว่า สวยมากกกกกกกกกกกกกกก

เสียดายที่ไม่ได้ถ่ายรูปเดี่ยวเหมือนกันนะ แต่คือเราไม่สวยอา เลยไม่ได้ถ่ายเดี่ยวแต่เอารูปเพื่อนๆสวยๆมาให้ได้ดูกันแทน

ก็รูปด้านบนหลายๆรูป ต้องขอขอบคุณ ช่างกล้องของ Jeban มากนะคะ สวยทุกรูปจริงๆส่วนตัวลืมเอากล้องไป (ร้องไห้เบอร์แรงงง)

ส่วนรูปเพื่อนๆ ก็ได้ทำการขออนุญาติทุกคนมาแล้ว เราคัดมารูปที่ทุกคนสวยค่ะ ไม่ต้องห่วงน้า

นอกจากจะได้สนุกกับ เพื่อนๆและกิจกรรมต่างๆภายในงานแล้วงานนี้ยังได้เจอกับ Blogger มากมายหลายคนเลยค่ะตามถ่ายรูปด้วยไม่หมดจริงๆ ไม่ว่าจะ พี่โมเม พี่อาชิ พี่ไอซ์ พี่นุ่น และหลายคนมากกกกกกกกกกกก ซึ่งเราก็ตามถ่ายมาได้ 2 คน คือ พี่อาชิ และ พี่ไอซ์พาดี้ นั่นเองงง

นอกจากพี่ๆน่ารักๆแล้ว เรายังมีพี่พลอย หอวัง มาร่วมด้วยนะคะในงานนี้ซึ่งนางน่ารักมากกกกกกกกกตลกสุดๆอะ

และอย่างสุดท้ายที่ถือว่าทำให้งานนี้คุ้มมากๆเลย ก็คือ......!!!!!!!!!

หมดกันไปแล้วนะคะ กับภาพภายในงานต่างๆที่ต้องขอบอกว่า สนุกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกรู้สึกดีๆสุดๆไปเลยค่ะ

สุดท้ายนี้ก็ยังต้องขอขอบคุณพี่ๆ Jeban และ เพื่อนๆผู้โชคดีที่สุดคนน่ารักมากๆ ได้มาร่วมกิจกรรมดีๆ มีความฟินกลับบ้าน รู้สึกไม่เสียดายเลยที่ได้มาค่ะ

อยากให้ Jeban มีกิจกรรมแบบนี้บ่อยๆค่ะ หวังว่าจะได้โชคดีไปงานกับทาง Jeban อีกนะคะ

ไว้เจอกันกับกระทู้หน้านะคะ 

สวัสดีค่าาาาาาา#lovelipremix #esteethailand #jebanista

AumAumu

AumAumu

รีวิวเครื่องสำอางที่ออกมาเรื่อยๆไม่หมดสักที เงินก็จะหมดไปตามๆกันเด้อ แต่มีคู่หูพี่Olympus OM-D5 ช่วยให้นำสิ่งดีๆมาแชร์ให้ทุกคน

FULL PROFILE