อยากลองของใหม่ Calendula Masque มาสก์ของคีลส์ ดีจริงไหมคะ

3 7

สวัสดีค่ะ ทุกคน ก่อนอื่นต้องบอกก่อนค่ะ ว่าเราเป็นคนนึงที่ชื่นชอบการมาส์กหน้าเอามาก ๆ

เรียกได้ว่ามาส์กอะไรที่ว่าดี ยี่ห้อไหนที่ว่าเด็ดก็อยากจะลองใช้ไปซะทุกอัน

แต่ล่าสุดนี้ที่กระตุกต่อมอยากมาก ๆ เลย คงหนีไม่พ้น มาส์กของคีลส์

ที่เคลมสุดอะไรสุดมากๆ ว่า 5 นาทีรู้เรื่อง หืมมม เรานี่งงมาก

ปกติมาส์กหลายๆ ตัวเค้าต้องใช้เวลามาส์กกัน 10 นาทีขึ้นไป

ทำไมคีลส์กล้าเคลมขนาดนี้

เลยจะมาถามว่าใครได้ลองใช้แล้วบ้างคะมาเล่าให้ฟังหน่อยค่า

boatititi

boatititi

FULL PROFILE