แต่งหน้าเป็นเจ้าหญิงอาห์มาเนต(มัมมี่)

7 4

สวัสดีคะเพื่อนๆชาวจีบันวันนี้เห่ออินกะหนังมากกกขั้นสุดกลับมาจึงมาจัดลุคนี้ให้ทุกคนดูคะ ลุคเจ้าหญิงอาห์มาเนต แห่งเดอะมัมมี่ นางสวยมากกกก makeupแบบ สาวผิวแทน ตาฟ้าคมๆแต่ผมไม่สามารถดำได้จิงๆ555ปรับใช้เอานะคะ ลุคนี้สนุกกะตามากๆสาวยุคอียิปต์คือเป็นสาวที่ผู้หญิงทุกคนต้องชอบแต่งตามได้นะคะปั้นชาคิดว่าไม่ว่าจะอาชีพอะไร หน้าตาแบบไหน หุ่นแบบไหน ผิวสีใดก็ตาม ทุกคนมีความสวยในตัวเองและมีความเก่งที่แตกต่างกันไปตามสโลแกนที่ว่า " ผู้หญิงเก่งได้มากกว่าที่คุณคิด " ซึ่งปัจจุบันผู้หญิงในยุคนี้ต่างมีอาชีพและงานอดิเรกมากกว่า 1 อย่าง และในขณะที่งานเยอะ ผู้หญิงแบบเราๆก็ไม่ลืมที่จะแต่งหน้าเพิ่มความสวยให้ตัวเอง

งานตาที่ใช้นะคะVivid Brow Pencil สี Natural Bold and Proud Ink Liner สี Pandora Perfect Liner สี Black Magic ( ดำเข้ม ) Perfect Liner สี Angel Tear ( ขาว )                               Lady blossomthailand

Puncha makeup

Puncha makeup

สวัสดีค่ะยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนทุกคนชื่อปั้นชานะค่ะขอบคุณทุกคอมเม้นทุกแชร์^^
ॐpunchaॐ
ยินดีต้อนรับสู้โลกอ้วนกลมค่ะ

FULL PROFILE