Review: อุปกรณ์ 2 ชิ้นหลักร้อยแต่แต่งได้อลังการล้านแปดของ Karmart

18 7

สวัสดีค่ะ วันนี้วิสกี้มี MiniReview สั้นๆง่ายๆ ที่จะชวนหยิบสีเขียวใน collection Geisha ของ Cathy Doll  มาครีเอทลุคสวยแซ่บแบบนี้ บอกก่อนเลยว่าวิสกี้ชอบเนื้อสีมาก นุ่ม เกลี่ยง่าย สีสวยโฮ๊กกกกกกกก ในตลับเป็นสีแบบเหลือบๆ กับสีทอง ซึ่งเราสามารถนำมาDecorate ลุคได้ตามใจ .....

ปากวิสกี้ใช้ใช้ตัว Lip Blur สีElectronic Pink เป็นลิปหัวคูชั่น พร้อมกับเพิ่มลูกเล่นโดยใช้สีทองในตลับที่ใช้แต่งตา มาแทปๆลงไป บอกเลยสวยยยมากก 
 มองปากตัวเองทั้งวัน

เป็นยังไงบ้างคะ เป็นแบรนด์ที่เห็นมาตั้งแต่สมัยมัธยม แต่คุณภาพแน่นปึ๊กมากวันนี้วิสกี้ต้องขอลาไปก่อน ไว้เจอกันใหม่ ครั้งหน้า บ๊ายยย บายค่าาา

Whis.nista

Whis.nista

Hey Guys! สวัสดีค่ะทุกคน ชื่อวิสกี้นะคะ
ยินดีมากที่ได้มาบอกเล่าเรื่องราวทั้งความงาม และในรูปแบบ Life-style ของ Whis.nita เพื่อร่วมแชร์กับเพื่อนๆทุกคนค่ะ

FULL PROFILE