[ How To ] ปากร้อนแรง ตาแดงดั่งไฟโลกันต์ !!!

11 6

สวัสดีค่าสาวๆ >_<!! แน็คเองจ้า เจ้าเดิม ฮิๆ

วันนี้ค่ะ แน็คจิมานำเสนอฮาวทูแซ่บๆ จิกปากสู้ไฟกันค่ะ!

บอกเลยว่างานนี้นัวมากกกก เพราะลุคในวันนี้นั้น

เราจะอัดแน่นไปที่หน้า ฟาดตาให้แดงเป็นสายค่ะ 555

เอาล่ะ พูดไปอาจจะยังคงนึกภาพไม่ออก

งั้นเราไปชมภาพฟินิชลุคกันก่อนเลยค่ะ >.<

อู๊ยยยยยยย ร้อนแรงมากค่ะ!!! (หมายถึงแบ็คกราวอ่ะค่ะ จะแดงไปไหน?)

เอาล่ะค่ะลุคมันร้อนขนาดนี้ใจต้องก็ต้องร้อนตามค่ะ

อย่ามัวชักช้าค่ะ รีบไปดูฮาวทูกันดีกว่าค่าาาา

ส่วนใครที่ตามรายชื่อเครื่องสำอางไม่ทันนั้น

มาทางเน้ๆ เรามีชื่อไอเท็มให้คุณได้เลือกก๊อปไปรีเสริ์ชต่อค่ะ_____________________________1.Srichand Luminescence Splendorous Under Makeup #SC402.Cathy Doll Magic Dolly Face Two Way Cake Powder #25 Sand Beige3.Meilinda Trio Brow Kit Eyebrow Cake Powder #Dark Brown (ใช้เขียนคิ้วและคอนทัวร์หน้า)4.Merrez'ca Illuminating Cheek Color Blush #Coral Light5.Mistine Brows' Secret Compact Eyebrow #EB16.Supershades Liquid Lip Matte #03 Envy7.Ustar Plump Up Soft Matte Lipstick Cream #02 Scarlet8.Miche Bloomin' - Eyelash #02 Pure Nude & #06 Girly Flair9.Merrez'ca Long Lash x Fiber Mascara10.Ashley Eyelid Tape Net Invisible Eye Stickers Size L11.วิกผมงามๆ จากซื้อจาก shopee12.Kitty Kawaii Lens Ava Mini Gray

คือลุคนี้ตั้งใจแต่งมากค่ะ

ขออนุญาตลงรูปให้สาสมแก่ใจหน่อยนะคะ 555

เอาล่ะค่าาา ก็หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์สำหรับสาวๆ น้าาา

แล้วไว้เจอกันใหม่กระทู้หน้าค่า สวัสดีค่าาา -/\- ♥

knackChira

knackChira

Knack Chira

FULL PROFILE