ตั้งกระทู้ไม่ได้ ติดต่อทีมงานแล้วแต่ยังไม่มีเมล์ตอบรับ

3 9

สวัสดีค่ะ เมื่อบ่ายวันนี้ตั้งกระทู้ไม่ได้ พิมพ์เรียบร้อยแต่พอกดตั้งกระทู้ ก็มีข้อความขึ้นมาว่า พบความขัดข้องในเนื้อหากระทู้ กรุณาติดต่อทีมงานจีบัน โดยแจ้งโค้ด ......พร้อมยูเซอร์ของท่านมาที่......

ต้องแก้ไขยังไงคะ รอนานไหม และเกิดจากอะไรคะ เรากลับไปตรวจเนื้อหาในกระทู้แล้วไม่มีเนื้อหาที่จีบันห้ามเขียนเลย

Minthiya

Minthiya

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่บล็อกของเรา เราชื่อมินเจ้าของรางวัลชนะเลิศบิวตี้บล็อกเกอร์ปี 2017 จากงาน BEAUTY BLOGGER CHALLENGE 2017 รอบคัดเลือกจากผลงาน รอบWorkshopรับโจทย์(ทำวิดิโอ) รอบวิดิโอ และรอบFinalแต่งหน้าต่อหน้าคณะกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ

บล็อกนี่จะอัพเดตเกี่ยวกับการแต่งหน้า แนะนำเครื่องสำอางรวมถึงสกินแคร์ เทรนด์แฟชั่นการแต่งกาย เปิดกรุเสื้อผ้ารองเท้าเครื่องสำอางสกินแคร์ ไลฟ์สไตล์

ติดตามมินได้ทางแฟนเพจMinthiya Make Up และyoutube ขอบคุณทุกคนที่ติดตามมินมากๆนะคะ หากมีข้อผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย ทุกคำแนะนำติชมจะนำมาปรับปรุงและพัฒนาค่ะ :)

FULL PROFILE