สอนเซ็ตผมเป็นสาวเซอร์ ลดภาวะหน้าบาน ผมบางผมน้อย และลีบแบนค่ะ

10 6

ดั่งคำกล่าวที่ว่า "คิดหน้าใหญ่ ใจต้องนิ่ง"

(สำนวนที่ไหนเนี่ยยย ฮืออออ)

เพราะโลกมันโหดร้ายค่ำ เกิดมาหน้าใหญ่โดยไม่ได้ตั้งใจ

จำต้องนิ่งไว้ และหาทางออกให้ชีวิต

555+ ขึ้นประโยคทักทายทุกคนวันนี้ด้วยความดราม่าสุดๆ (เรื่องเว่อร์วังขอให้บอก)

วันนี้ใบฟาร์มจะไปสอนเซ็ตผมเป็นสาวเซอร์ เพื่อช่วยลดโลกร้อน เอ้ย!

เพื่อทำให้เราดูสวยเท่ เก๋และหน้าไม่บานค่ะ

สงสัยใช่มั้ยคะว่าทำไมเซตผมเซอร์ๆ จะช่วยลดอาการหน้าบาน

นั่นก็เพราะสำหรับสาวที่มีผมเส้นเล็กและหน้ากลมถึงกลมมาก (อย่างฟาร์ม)

ผมธรรมชาติพอเป่าแห้งแล้วก็แทบจะลีบติดหัว นั่นยิ่งไปช่วยเน้นหน้าที่

ใหญ่โตแล้วให้กลมโตเข้าไปอีก ฮือออ

ดังนั้นหากถูกเซ็ตผมให้ดูพองหนา ก็จะช่วยพรางให้หน้าดูเล็กได้ค่ะ และการทำผมให้

ดูมีเนื้อผมมากขึ้นเฉยๆ ก็ดูจะธรรมดาไป ขัดกับวัยรุ่นอย่างเรา (เหรออ!!!)

เราจึงต้องเซ็ตให้เซอร์เพื่อให้มันมีสไตล์ยังไงล่ะค่ะ เทคนิคก็ง่ายแสนง่าย เราไปชมกันเลยดีกว่าค่ะ

เซ็ตให้ดูเป็นรูปไม่เห็นภาพ เราไปชมคลิปสั้นๆ แบบวีดีโอกันนะคะ

Baifarm

Baifarm

สวัสดีค่ะ ชื่อใบฟาร์มนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตามและการรับชมนะคะ

FULL PROFILE