ลิปแมท 9สีโปรด รอดทุกลุค

13 6

สวัสดีคะเพื่อนๆชาวจีบัน หลังจากที่ปั่นชาหายไปนานมากๆเลยวันนี้ปั้นชาหยิบเอาลิปแมทแบรนด์ที่ชอบทั้ง9สีมาให้เพื่อนๆได้ชมกัน ซึ่ง

เราเป็นMade In Korea  เนื้อไม่เหมือนในไทย

จุดเด่นลิปแมทเนื้อลิปสูตรพิเศษเฉพาะ Meesoulเม็ดสีชัด ปาดทีเดียวอยู่ไม่เหนียวเนอะหนะเบาบางมากกก สบายปากติดทนนานมีความชุ่มชื่นไม่มีสารพาราเบน ไม่ทำให้ปากดำคล้ำยังมีวิตตามินบำรุงปาก ไม่ทำให้ปากเเห้งกร้าน ซึ่งจากที่ลองใช้ดูแล้วมันจริงคือเนื้อดีมากจริงๆคะลองมาดูสีกันสำหรับใครที่ดูรูปแล้วยังไม่ซะใจมีคลิปแปะไว้ให้นะคะ

Puncha makeup

Puncha makeup

สวัสดีค่ะยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนทุกคนชื่อปั้นชานะค่ะขอบคุณทุกคอมเม้นทุกแชร์^^
ॐpunchaॐ
ยินดีต้อนรับสู้โลกอ้วนกลมค่ะ

FULL PROFILE