แต่งหน้าแบ๊วๆสไตล์เกาหลี ลุคสายฝ. อยากแบ๊ว | Korean Inspired Makeup Look

7 3

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ กลับมาเจอกันกับกานอีกแล้วน๊า อาทิตย์นี้มาแบบแบ๊วมากๆ 555 (หน้าคมขนาดนี้ แต่ก็สู้ ก็ไม่รู้จะแบ๊วได้แค่ไหนเหมือนกันนะคะเพื่อนๆ 555) ถ้าใครได้ดูคลิปวิดีโอหรือโพสของกานที่ผ่านๆมาเนี่ยจะรู้เลยว่า ปกติจะแต่งสายฝรั่งตลอด วันนี้อยากเปลี่ยนแนวบ้าง อยากเปลี่ยนอารมณ์ ลองอะไรใหม่ๆดูบ้าง เลยได้ออกมาเป็นลุคสายฝ. อยากแบ๊วแบบนี้เลยค่ะ 5555 จะรอดไม่รอดยังไง ไปชมคลิปกันก่อนเลยดีกว่าค่า 

เป็นยังไงกันบ้างค่ะเพื่อนๆ ชอบกันรึป่าว ลุคนี้สามารถแต่งเป็นลุคสำหรับทุกวันเลยก็ได้นะ ไม่แรงมาก จะคิ้วๆหน่อย ถ้าเพื่อนๆชอบก็อย่าลืมกดไลค์รูปหัวใจให้กานกันเยอะๆนะคะ แล้วมาทักทายพวกเรากันได้ในเฟสบุ๊คและอินสตาแกรมเลยค่ะ แล้วพบกันใหม่อาทิตย์หน้า บับบายค่า

fxxkbeauty

fxxkbeauty

Hi! We're FON x KARN from Thailand!
Make up is our PASSION ♡
We always remind ourselves that everyone can never stop learning and that is what we're look forward to everyday :D

FULL PROFILE