my fav 14 nude lipsticks 2017 นู้ดที่ใช่ ใช้แล้วชอบจนต้องแชร์ | nurseryus

21 7

HELLO !! JEBAN

OMGOSHHHH ไม่ได้เข้ามาในนี้นานเท่าไหร่แล้วนะ !!

สวัสดีทางจีบันและก็เพื่อนๆจีบันทุกคนเลยนะคะ รู้สึกเนิสหายไปนานมากๆ เพระามัวแต่ไปทำธีสิส

ตอนนี้เรียนจบแล้ว มีเวลามากขึ้น เนิสก็อาจจะได้เข้ามาในนี้บ่อยๆแล้วล่ะ 5555

คิดถึงมาก คิดถึงบรรยากาศเดิมๆ อยู่ในบ้านจีบันนี้มาตั้งแต่สมัยปี 1 ไม่น่าเชื่อว่าเราเริ่มทุกอย่างจากที่แห่งนี้ จนตอนนี้มีชาแนลเป็นของตัวเอง ทำวิดิโอเยอะขึ้น

ขอบคุณบ้านหลังนี้อีกครั้งที่ทำให้เรากล้าที่จะแชร์สิ่งที่เรารักนะคะ ขอบคุณมากจริงๆ

#ดราม่าเบาๆ555555

หลังจากเหนื่อยยากลำเค็ญมามากกกก

วันนี้เนิสกลับมาในรูปแบบการรีวิวลิปนู้ดที่เนิสชอบมากๆทั้ง 14 สี ค่ะ

นู้ดเป็นสีที่เนิสรู้สึกว่า ใช้ได้ทุกสถานการณ์ ทุกๆวัน เนิสเลยอยากมาแชร์สีและแบรนด์ที่ตัวเองชอบ

เผื่อจะมีประโยชน์กับคนที่สนใจ เนิสอธิบายถึงเนื้อลิปและราคา + swatch ให้ดูกันชัดๆ

ในวิดิโอนี้เลยนะคะ หวังว่าจะชอบกัน

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชมนะคะ

ไว้เจอกันรีวิวหน้าค่า <3 <3

Nurseryus

Nurseryus

call me ' เนิสเซอริอัส ' or ' เนิร์ส '
Beauty . Lifestyle . Travel . Design
study - graphic design at KMITL

FULL PROFILE