[ JEBAN GIVE ] กรีดร้องกับกล่องพัสดุจากจีบัน แทบหยุดหายใจเมื่อเจอสิ่งนี้

31 9

ฮัลโหล สวัสดีค่ะเพื่อนๆจีบัน บางคนอาจกำลังบ่นว่าแกจะตั้งชื่อกระทู้เป็นเว็บคลิ๊กเบทไปถึงไหน ก็ต้องขออภัยกับเพื่อนๆด้วย เห็นช่วงนี้เว็บข่าวลวงทำนองคลิ๊กเบทเยอะ อยากจะล้อเลียนบ้างอะไรบ้าง อิอิ

มาดูดีกว่าว่าซินเด้ได้อะไร

ทาด๊าาา

ก็คือได้ถุงกระดาษจากชิมานั่นเอง

เดี๋ยวนะ ไม่ใช่

อ้าว ไม่ตลกหรอ??

นี่คือสิ่งที่แนบมาในกล่อง

มีเปเปอร์ข้อมูลของตัวผลิตภัณฑ์ และถุงคล้ายๆตรุษจีนมาด้วย 5555

SHISEIDO ULTIMUNE POWER INFUSING CONCENTRATE 30ml.

ว้าวดีใจมาก ชอบมาก โอ้ย ขอบคุณจีบันและ Shiseido ซินเด้จะลองเอามาใช้ว่าจะช่วยฟื้นบำรุงสภาพหนังหน้าได้มากแค่ไหน

ขอขอบคุณจีบันและชิเซโด้สำหรับกิจกรรมสนุกๆ และของรางวัลดีๆเช่นนี้ กระทู้นี้ก็จบลงแค่นี้ ไว้เจอกันใหม่กระทู้หน้า สวัสดีค่ะ

Cindie

Cindie

สวัสดีค่ะ นี่ " ซินดี้ " เอง
ชอบทำรีวิวให้ทุกคนได้อ่านกัน
❤ Makeup, Skincare, Movie, Food ❤
ติดตามเม้าท์มอยเพิ่มเติมกันได้ทางทวิตเตอร์

@LONELYCINDIE หรือเมล์มาที่ ✉
lonelycindie@gmail.com ขอบคุณค่ะ

FULL PROFILE