เห่อ ❤ ครั้งแรกกับการซื้อ Bobbi Brown ออนไลน์ พร้อมเล่าประสบการณ์❤

14 4

สวัสดีค่ะทุกคน ห่างหายไปนานหวังว่าจะยังไม่ลืมจีจี้กันนะคะ (เค้าไม่เคยจำเลยรึเปล่า 55) วันนี้แวะมาเห่อของที่ได้จากการซื้อของ Bobbi Brown แบบออนไลน์ ปกติแล้วจะซื้อเครื่องสำอางแบบเห็นของมากกว่าค่ะ แต่มาครั้งนี้เมื่อเราเห็นอีเมล์ที่แจ้งว่ามีลดราคา 40% เราก็ลังเลว่าเอาไงดีหว่า แต่ก็ทนกิเลสตัวเองไม่ได้เลยขอดูเล็กน้อยว่ามีอะไรน่าสนใจบ้าง กะจะดูอย่างเดียวแต่ใจกับมือเจ้ากรรมดันบอกให้กดสั่งซื้อ

ในขั้นตอนการสั่งซื้อเราสามารถเลือกได้ว่าจะให้ของมาส่งช่วงเช้าหรือบ่าย ด้านการชำระเงินก็มีหลายช่องทางทั้งโอนธนาคารแต่เหมือนจะมีไม่ครบทุกธนาคารนะ มีรับชำระผ่านบัตรเครดิต และมีรับชำระแบบปลายทางด้วยเช่นกันค่ะ ของที่สั่งได้ไวมากค่ะ จีจี้สั่งไปวันอาทิตย์ วันจันทร์มีเจ้าหน้าที่ติดต่อมาคอนเฟิร์มว่าของจะไปส่งวันอังคารช่วงบ่าย ซึ่งจีจี้ได้ให้เค้าไปส่งอีกที่ที่ตัวจีจี้เองไม่ได้อยู่แต่มีคนอยู่ วันอังคารตอนที่ของมาส่งเจ้าหน้าที่ติดต่อมาเลยว่าให้คนรับแทนได้รึเปล่า ซึ่งแบบประทับใจนะว่าเค้าใส่ใจแม้เรื่องเล็กน้อย

เพื่อไม่ให้เสียเวลาไปกว่านี้ไปดูกันเลยดีกว่าค่ะว่าได้อะไรมาบ้าง มาดูกล่องกันก่อนค่ะ

สิ่งที่ซื้อมาคือ

1. Bobbi Brown Sparkle Eye Shadow สี  Pebble (ตอนซื้อคือเหลือสีเดียวที่เซลอยู่)

2. ฺBobbi Brown Lip Gloss สี Tangerine
  3. ตัวที่สามคือครีมทาหน้าที่ได้ฟรีจากการซื้อของสองชิ้นค่ะ

เราไปดูดีกว่าค่ะว่าใช้ของที่ซื้อมาแต่งแล้วจะได้แบบไหน

วันนี้มาเห่อแค่นี้ค่ะ ใจจริงอยากได้มากกว่านี้แต่ช่วงนี้ช๊อปหนักกระเป๋าตังฉีกแล้ว 55 เลยได้แค่นี้ไปก่อน ใครที่อ่านมาถึงตรงนี้ก็ขอขอบคุณมากๆค่ะ โดยส่วนตัวคาดว่าจะเป็นลูกค้าประจำ Bobbi Brown ไปอีกนานค่ะ ครั้งหน้าจะมาเห่ออะไรอีกอย่าลืมติดตามกันนะคะ

jejie

jejie

FULL PROFILE