มากระตุ้นต่อมหิวแบบ All You Can Eat @ Audrey Cafe

10 5

พักเรื่องสวยๆงามๆ มาหาอะไรกินกันดีกว่า

พอดีเกตุไปเจอเว็บ Hungry Hub เป็นเว็บที่รวมร้านอาหารสไตล์ All You Can Eat คือมีปัญหากินเท่าไรกินไป 555

พอดีมีเลี้ยงส่งน้องที่ทำงานพอดี เบื่อบุฟเฟต์ที่เคยกินแล้ว เลยมาหาที่เว็บนี้ แล้วจบที่ร้าน Audrey Cafe โดยสาขาที่ใกล้ออฟฟิศที่สุดคือ เอ็มควอเทียค่ะ

ราคาคนละ 555฿ (Net)

ไปดูเมนูกันค่ะ

ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปบรรยากาศในร้านนะคะ

เพราะลูกค้าค่อนข้างเยอะ เกรงใจ คนอื่นค่ะ

เรามาดูหน้าตาเมนูที่ทานไปกันดีกว่า

นอกจากนี้ยังมีต้มยำเห็ด กับต้มยำกุ้งอีกอย่างละชาม รสชาตดีแต่ต้องกินตอนร้อนๆนะคะ ทิ้งไว้แล้วเค็มมาก555

ถือว่าอร่อยคุ้มมาก อาหารอร่อย บรรยากาศดี บริการดี พนักงานน่ารัก

ไปกินกันนะคะ ตอนนี้คิวยาวถึงวันนี้18 แล้ว ใครสนใจรีบๆนะ เห็นว่าถึงแค่ 25มิถุนานี้

วันนี้ไปละค่ะ

ขอบคุณนะคะ

Katemoko_So Young

Katemoko_So Young

FULL PROFILE