อยากสิวหายมีคำตอบ รอยสิว จุดด่างดำ ที่ไหนเอ๋ย

4 3

สวัสดีจ้า บัวเอง

วันนี้มาบอกสิ่งดีๆที่รักษามา1ปีเต็มโดยไม่เลเซอร์หน้าใดๆทั้งสิ้น. ถ้าถามว่าอยากเลเซอร์ไหม. อยากมากแต่ถ้ามีตังค์จัดโลดดดดจ้า แต่ช่วงนั่นตังค์ไม่เอื้ออำนวยก็ต้อง say no ก่อนนะคะ.

อับอายมากกกกับการเป็นสิว ถ้าคนที่ไม่เคยขึ้นเยอะหรือเห่อ อาจไม่เข้าใจ แต่บัวผ่านมันมาได้อย่างไร ต้องใช้ความอดทนแค่ไหน มาดูกันเลยยย

คลีนิคนี้พี่สาวแนะนำ ว่ามีแต่คนไปรักษานะ อาจจะดูธรรมดา(สถานที่) แต่คนรักษาหน้าใสกันทุกคน

บัวเคยรักษามาหมดแล้ว คลีนิคดังๆ พร/แพน/วุฒิ/นิติ/รมณ์

ละไว้ในฐานที่เข้าใจกันนะคะ หมดกี่หลายพัน ไฟนจะต้องเลเซอร์เพราะขายคอร์สให้เราซื้อ

แต่ที่นี่ ที่บัวรักษา คือไม่มีขายคอร์สเลย หมอรักษา ให้ยา และกลับบ้าน แต่คือบัวรักษามา ถามว่ามีขึ้นไหม มีแต่น้อยมากกกกก ทุกวันนี้ไม่ซีเรียสแล้ว เพราะสิวถ้าขึ้น1เม็ด 2เม็ด ปกติ เดียวก็หายถ้าเราพักผ่อน ดื่มนอน. ดูแลทั้งภายใน และภายนอก

คลีนิคที่รักษา คือ ชำนาญคลีนิค เดอะมอลล์บางกะปิ.

เดี๋ยวไปฟังบัวอธิบายตามคลิปดีกว่าคะ.

wannapatsorn

wannapatsorn

(( My life is colorful ))
การแต่งตัวบ่งบอกความเป็นตัวเองแต่ไม่ได้ร่วมถึงนิสัยใจคอคนเรา

FULL PROFILE