ถูกและดีมีจริงมั้ย? กับ The Peak จาก Mistine 
l Review Rock You l EP.18 | Jeban

16 3

ฮายค่าาาา ทุกคนนนนน :)เจอกันอีกแล้วกับ Review Rock You

ปัญหาของสาวๆ ส่วนใหญ่มันก็คงหนีไม่พ้นเรื่องคิ้วใช่มั้ยคะ บางคนเลือกไม่ตรงสีผิวสีผม

อู้ยยยย ยากไปอี๊กกกกกกกกก ลองคิดดูสิ แต่งหน้าทุกอย่างโอเคหมดแล้ว มาพังตรงคิ้วที่เดียว ทุกอย่าง จอ บอ.

แต่เพื่อนๆ คุ้นสโลแกนนี้มั้ยคะ "เพราะคิ้วคือมงกุฏของใบหน้า" สโลแกนของ ขุ่นแม่พลอย เฌอ นั่นเองงงงงง ก็แหม ดังทั่วบ้านกับ "Mistine The Peak Tiara Eyebrow & Pencil Liner" ที่เสียงอื้ออึงกันว่าถูกและดี...แต่แหม ครั้นจะเชื่อลมปากคุณแม่พลอยอย่างเดียวก็ดูจะกระไรอยู่

เราเลยจะมาทดลองให้ดูกันถึง 3 สี ไปเล้ยยย

TIP Rock Rock สำหรับใครที่หางคิ้วชอบหายระหว่างวัน        หลายๆ คนหางคิ้วชอบหายระหว่างวันจากเหงื่อเอย จากความมันเอย แต่เรามี Tip ที่จะทำให้หางคิ้วของเราติดทนไปทั้งวันมาบอก แค่มีเจลสักคิ้ว 1 แท่ง

Step 1: ใช้เจลสักคิ้ววาดเน้นย้ำที่หางคิ้วทิ้งไว้แล้วรอจนเจลแห้งแล้วลอกออกมา

Step 2: เขียนคิ้วตามปกติได้เลยยยยย :)

ทีนี้หางคิ้วก็จะอยู่ติดแน่น ติดทนกับเราไปทั้งวันแล้วล่ะค่าาา ซึ่งสีของเจลคิ้วเนี่ยจะติดอยู่ได้ประมาณ 1 อาทิตย์ค่าา พอมันจางแล้วก็วาดใหม่ได้ สบายๆ อิอิ

wipawant.th

wipawant.th

สวัสดีค่าา ฝ้ายนะค้าา :)

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ :P

*Jeban Team

FULL PROFILE