Aum Patcharapa Makeup : แต่งหน้าลุคขุ่นแม่อั้ม พัชราภา และวิถีการจือปากแบบนางพญา

25 12

สวัสดีค่าา วันนี้เราจะมาแต่งหน้าลุคขุ่นแม่อั้ม พัชราภาค่ะ สำหรับสาวๆที่อยากรู้ว่าวิถีการจือปากแบบนางพญาอั้ม พัชราภา/มีน พีชญา ทำอย่างไร รบกวนรับชมได้ในคลิปสอนแต่งนะคะ เนื่องจากภาพนิ่งไม่สามารถถ่ายทอดออกมาได้จริงๆค่ะ

ลุคนี้เป็นลุคที่ 3 แล้วที่พวกเราแต่งหน้าลุคดารา ใครที่อยากดูคลิปใหม่ ดาวิกา และปูไปรยา เชิญชมได้ที่คลิปด้านล่างจ้า

เสร็จแล้วค่าสำหรับลุคขุ่นแม่ อั้ม สาวๆคนไหนที่ได้ลองแต่งตามกระทู้นี้ รบกวนแทคเรามาในเฟสด้วยน้าา นอกจากนี้เรายังมีอีก 2 คลิปตามนี้เลยค่าา

monkeysis

monkeysis

Youtube Channel : Monkey Sis
FB : Monkey sis
IG : Monkey.sis

FULL PROFILE