Hual!!เปิดถุงชอปปิ้งจากร้าน Typo

10 3

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคนวันนี้ญาดาศิริจะมาทำการเปิดถุงช้อปปิ้งจากร้อน typo เผื่อเพื่อนๆคนไหนไม่รู้นะคะ ร้าน typo เป็นร้านขายเครื่องเขียนที่มีของน่ารักมากกกกกจากประเทศ ออสเตรเลีย แตกต่างจากพวก loft B2S อย่างสิ้นเชิง โอเค เรามาเริ่มกันเลยดีกว่าค่ะ

การรีวิวก็มีประมาณนี้นะคะ เราไปแวะที่สาขา เซนทรัล บางนา ส่วนเพื่อนๆคนไหนอยากแวะที่เมกา บางนาก็มีนะคะ อยู่ในร้าน cotton on ส่วนสาขาอื่นเราไม่ทราบจริงๆน้าาขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านกันนะคะ สำหรับวันนี้ สวัสดีค่ะ

Yadasiri

Yadasiri

สวัสดีค่าาเพื่อนๆทุกคน เราชื่อ ญาดาศิริ นะคะ ในเพจของเรา เพื่อนๆจะได้พบกับการทำของ diy และ การรีวิวสินค้ามากมาย ขอบคุณสำหรับการติดตามนะค้าา

FULL PROFILE