How To รู้จักสวย l ทาแก้มให้ติดทน #สวยได้ภายใน 5 สเต็ป

12 6

สวัสดีวันจันทร์ค่าทุกคนนนน :)เจอกันอีกแล้วกับรายการHow To รู้จักสวย 

รายการที่จะทำให้เพื่อนๆ สวยได้ภายใน 5 สเต็ป

อ่ะ..ร้อยทั้งร้อย คาดว่าเพื่อนๆ น่าจะเคยเจอปัญหานี้ก็คือ "การปัดแก้ม ทาแก้มแล้วมันไม่ติดทน"  > < ไม่รู้ทำไมเนาะ ตอนเช้าเนี่ยอุตส่าห์ปัดมาอย่างดี แก้มแดงหยั่งกะตูดลิง แต่ตกบ่ายก็จางหาย ละลายไปกับความมันบนหน้าเราซะแหล่ว

แต่ไม่ต้องห่วงค่ะ วันนี้ หมวยลี่ @Mlie_Makeup จะมาแชร์เทคนิคการทาแก้มให้ติดด้วยอุปกรณ์แค่ 3 ชิ้นมาฝากกัน อิอิ รับรอง ติดทนยาววแน่นวลลลลลล :)

เอาล่ะ ไปดูกัน

ขั้นตอนการทำจะง่ายขนาดไหน

โอ้ยยยย ง่ายไม่รู้จะง่ายไงแล้ว เอาจริงง >< แต่ครั้งหน้าค่ะ เคยได้ยินมั้ยคะ

"มาส์กหน้าสูตรตามใจฉัน" อ่ะๆ จะเป็นยังไง จะทำยากมั้ย ต้องรอดูทุกวันจันทร์นะค้าาา

wipawant.th

wipawant.th

สวัสดีค่าา ฝ้ายนะค้าา :)

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ :P

*Jeban Team

FULL PROFILE