[Review] Saosiam สมุนไพรพอกหน้า ราคาน่าคบหา

11 3

สวัสดีค่ะสาวๆจีบัน

วันนี้จะมารีวิว สมุรไพรพอกหน้า สาวสยามมมม

มาดูหน้าตาของแพจเกจกันดีกว่า

แพคเกจสวยมาก

แต่เดี๋ยวเขาไม่แพคเกจสวยอย่างเดียว เขาออกแบบมาให้เราผสมในซองได้เลย

อีกด้วยยยยย ดีงามมากกกก แต่เขาก็ไม่มีดีแค่แพคเกจอย่างเดียว

เขายังมีสมุนไพรถึง 11 ชนิดเลยทีเดียว

เยอะมากจริงๆ 

ซื้อมา 1 ซองราคา 39 บาท แต่ใช้ได้ถึง 3 ครั้ง

และมีสูตรบอกมาแบบนี้เลย

มาดูเนื้อผลิตภัณฑ์กันดีกว่า

เรามาผสมกันเลยดีกว่า

ซึ่งน้ำหน้าแห้งก็จะมาลองสูตรผิวแห้งผิวสากให้ดูกันนะคะ

อุปกรณ์ก็น้อยมากมีแค่น้ำกะน้ำผึ้งแค่นี้เอง

ท้าดานี่คือตอนเราคนจนเข้ากันเรียบร้อยแล้ว

กลิ่นหอมอ่ะ น้ำรู้สึกได้กลิ่นเฉาก๊วยพวกนี้อ่ะ

หอมจนอยากกินนนน

เรามาทดลองพอกบนหน้ากันดีกว่า 

พอกเสร็จแล้วรู้สึกหน้านิ่ม เรียบเนียนขึ้น

เพราะเวลาที่เราทาไปน้ำรู้สึกเขามีเม็ดเล็กๆ

อยู่ด้วยเหมือนได้สครับผิวไปด้วยในตัว

ให้คะแนน 10 10 10 ไปเลยจ่ะ เพราะโดยส่วนตัวน้ำชอบพวกสมุนไพรอยู่แล้ว

อันนี้ยิ่งดีเลยใช้ง่าย หาซื้อง่าย ราคาไม่แพงด้วย 

สุดท้ายนี้มีอะไรแนะนำติชมคอมเม้นด้านล่างเลยนะคะจะนำมาปรับปรุงในครั้งต่อไปค่ะ

เพื่อนๆคนไหนเคยใช้มาคอมเเม้นแชร์ประสบการณ์กันข้างล่างตรงนี้เลยน้าาาาา

ถ้าถูกใจอย่าลืมกด Follow&Shareกันน้าจะมาเขียนแชร์กันเรื่อยๆจ้า❤

NamBorwonchanok

NamBorwonchanok

สวัสดีค่ะ ชื่อ น้ำ นะคะ
เป็นผู้หญิงธรรมดาที่บ้า เครื่องสำอาง
และเรียนจบสาขาวิชาวิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง เย้ๆ อยาาลืมกดFollowกันน้า เรีนยจบแล้วสัญญาจะมาเขียนบ่อยๆ ❤
borwonchanok.j@gmail.com

FULL PROFILE