น้ำท่วม เอ้ย น้ำรอระบาย! รับมือง่ายนิดเดียว คนกรุงสายแกร่ง(สายฮา)อยู่แล้ว

12 6

วันนี้เรามีวิธีรับมือ(สายฮา) มาเสนอ คลายเครียดกันค่ะ

1. ฝนตกน้องเป๋าเปียกจะไม่ใช่ปัญหาอีกต่อไปจ้า

2. อากาศชื้นผมชี้ฟู จะไม่ทำให้เราพังอีกต่อไป

3. รองเท้าคู่ใหม่กับกางเกงตัวโปรดจะปลอดภัย

4. เดินลุยน้ำ ฮองกงฟุต จะไม่ถามหาอีกต่อไป

5. ระเบิดแมลงที่พุ่งออกมาจากท่อก็ไม่ใช่ปัญหา

6. น้ำท่วมรถผ่านไม่ได้ ใช้เจ้านี่ก็ได้!

555555 หวังว่าจะคลายเครียดกันได้นะคะ ฝนตกรถติดมันน่าหงุดหงิด หาทางผ่อนคลายกันนะ ไปไหนเดินทางก็ระมัดระวังกันนะคะสาวๆ 

ไว้มาลงกระทู้คลายเครียดอีกใครอยากดูความฮาแบบเป็นคลิปกดข้างล่างเลยจ้าvvv

chengcheng

chengcheng

สวัสดีสาวๆนะคะ

เช้งเป็นสาวสายกิน สายทำขนมนมเนย
ชอบร้องรำทำเพลง ต๊องๆ บ้างก็เรียกบ้า ฮ่าาาาา

เช้งจะคอยเอาสูตรของกินเด็ดๆ ทำง่ายๆ แต่ดี๊ดีมาแบ่งกันนะคะ ทำกินเองก็ดี ทำปาร์ตี้ก็เลิศ ทำให้คนรักยิ่งหลง อิอิ

ยินดีที่รู้จักทุกคนนะคะ

FULL PROFILE