ทำผมสีม่วงสุดแบ๊วงบหลักสิบ!

10 3

สวัสดีค่ะ ใบฟาร์ม (มาอีกแว้วววว!)

และแล้วคลิปนี้ก็มาถึง ฮาาาา

คือพอทำคลิปแต่งหน้ามาหลายคลิป ทั้งพี่ทั้งเพื่อนและน้องๆ

ก็ถามถึงสีผมมาเยอะมากเลยค่ะ วันนี้ฟาร์มเลยมาจบข้อสงสัย

ที่มาของผมสีม่วงๆอมชมพู อมเทาอมควันบุหรี่ของฟาร์ม (อมเยอะไปไหนเนี้ย!)

เฉลย คือ...มันมาจากยาม่วงค่ะ ยาม่วงป้ายปากเด็ก หรือชื่อในวงการจะรู้จักในนามเยนเชียนไวโอเลต ค่ะพอเฉลยไปแล้ว คำถามต่อมาคือ แล้วทำยังไง 55+ มันง่ายมากเลยค่ะท่านผู้ช้มมม(บีบเสียงสุดฤทธิ์)

อุปกรณ์ก็ไม่เยอะค่ะ หาได้เองแถวบ้าน ร้านขายยา หรือแม้แต่เซเว่น

ไปชมวิธีทำโล้ดดดด!!!

Baifarm

Baifarm

สวัสดีค่ะ ชื่อใบฟาร์มนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตามและการรับชมนะคะ

FULL PROFILE