ของดีงามกับน้ำหอมราคาถูก ดูหรูไปอี๊ก!!!!

12 2

สวัสดีค่ะ สาวๆjebanทุกคนนะคะ คือว่าเมื่อวานไปเดินเล่นที่ห้างซีคอน บางแคมา เดินไปเดินมาไปเจอร้านนี้จ้า miniso อย่างแรกเลยที่เห็นคือ น้ำหอมจ้าวางอยู่หน้าร้านเต็มเลย มีทั้งของผู้หญิงและผู้ชาย เราก็ไปลองดมดู ปรากฏว่าชอบมากจ้า ดูหลังกล่องคือห่ะ นี่คือราคานี้จริงๆอ่ะ มันแค่ 99บาทเองอ่ะ แล้วก็มีขวดอื่นด้วยที่ใหญ่นี้ราคาของแต่ละขวดมันไม่เท่ากันนะคะราคาน่าจะไม่เกิน 300 บาทประมาณนี้ รอไรล่ะ เอาเลยจ้า แล้วขวดมันสวย ดูหรูด้วยจะไม่เอาได้ไงอ่ะ ตอนแรกก็ไม่รู้หลอกว่ามันจะติดทนมั้ยปรากฏว่ามันติดทนอยู่ค่ะก็ตามราคา ไม่เสียดายเงินจริงๆ ดีงามอย่างนี้จะไม่โดนได้ไงล่ะ จัดไปสิ 555 กลิ่นนี้จะออกแบบอ่อนๆเหมือนแป้งเด็กค่ะ ลมุนดีนะ เราชอบ แถมพกพาสะดวกด้วย ใครสนใจลองไปดูได้เลยที่ร้าน miniso ตามห้าง 

korawan_bee

korawan_bee

ไม่มีไรมาก แค่อยากแบ่งปันความสวย อิอิ

FULL PROFILE