ชวนมาชิม ผลไม้อบแห้งที่มีขายในเซเว่น อร่อยไหม มาลองชิมดู

10 6

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้มาทางสายกินดีกว่าเนอะ มาชิมผลไม้อบแห้งในเซเว่นกันดีกว่า ว่าแต่ละอย่างจะอร่อยมากน้อยแค่ไหน

FRUITLAND : แอปเปิ้ลเขียวอบนิ่ม

อันนี้คิมชอบนะ อร่อยแบบ เปรี้ยวๆ หวานๆ คือ ชอบเนื้อนุ่มของเค้านะ คล้ายพวกเยลลี่ กินเข้าไปและสดชื่นดีนะ

เอาไปเลย 4/5 คะแนน

FRUITLAND : สตรอเบอร์รี่อบนิ่ม 

รสชาติตัวนี้จะคล้ายๆพวกสตอรเบอร์รี่แช่แข็งเลยค่ะ เนื้อจะยุ่ยๆ หน่อย จะเปรี้ยวๆหวานๆ แต่พอกลืน รสชาติจะแอบ แสบๆ ฝาดๆ ลิ้นหน่อยๆ แต่ใครชอบกินอะไรเปรี้ยวๆหวานๆ รสแบบสตรอเบอร์รี่แช่แข็งน่าจะชอบ 55555

เอาไปปป 3/5 คะแนน

LOVE FARM : มะม่วงน้ำปลาหวานอบแห้ง

อันนี้น่าสนใจตรงความ น้ำปลาหวาน ของเค้า ต้องบอกเลยว่ามะม่วงอบแห้งรสชาติหวานอร่อยมาก และถูกปรุงรสไปด้วยเครื่องคล้ายๆเครื่องยำ กินแล้วแซ่บอีหลี ชอบมากค่ะ ใครชอบกินพวกเมนูยำๆน่าจะชอบนะคะ (นี่ขนาดเป็นรสน้ำปลาหวาน555) อยากให้ลองชิมค่ะ ไม่เผ็ดไปด้วยนะกำลังดี

เอาไป้ 4/5 คะแนน

วันนี้ขอรีวิว ผลไม้อบแห้ง เพียงเท่านี้นะคะ ถ้าใครมีของเฮลตี้ หรือขนมต่างๆนาๆในเซเว่นมาแนะนำเพิ่มก็คอมเม้นกันมาเลย ใครชอบทานอันไหน หรือเคยทานอันไหนก็บอกกันน๊า

thekymism

thekymism

สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เราชื่อ คิม 💖
อย่าลืมกด "FOLLOW" กันในจิบันด้วยนะคะ
จะได้ไม่พลาดรีวิว ผลิตภัณฑ์น่าใช้ อาหารอร่อยๆ ที่เที่ยวสวยๆ แล้วก็เมคอัพเด็ดๆค่า

🌈 IG: Thekymism
🍑 YT: Thekymism
💕 Line: Thekymism

FULL PROFILE