GET READY WITH ME | Rose Quartz Nails เล็บลายหิน Rose Quartz เสริมดวงความรัก ปัดเป่าความนก

25 6

วันก่อนไปงานแต่งมาค่ะ

เอ๊ออเห็นคนมีคู่ก็อิจฉาเค้าเนอะ คือเราเนี่ยเรียกว่านกยังไม่ได้เลย

เพราะไม่มีใครเฉียดมาในรัศมีความสัมพันธ์แบบคลุมเครือเลย

ละคือนี่ก็มั่นใจมากว่าสวยเนอะ ทำไมน้าาา

วันนี้พลอยมีตัวช่วยค่ะ ทุกคนรู้จักหิน Rose Quartz มั้ยคะ

เค้าบอกว่าเป็นหินที่มีพลังด้านความรัก

ช่วยเสริมดวงด้านนี้ หรือใครอกหักรักคุดนกบินผึ่บๆก็จะช่วยเยียวยาเราได้

ละก่อนหน้านี้ทุกคนคงเห็นฮาวทูหินอ่อนไปแล้ว

กะอีแค่หิน Rose Quartz ทำไมจะทำไม่ได้

ไปดูวิธีทำกันเลยค่ะ เราจะได้มีผ.จริงไม่มโนซักที

ใครทำแล้วได้ผลยังไงก็อย่าลืมมาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ

ของพลอยตอนนี้คือ........ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะ

ชีวิตว่างเปล่า 555555555 

ถ้าใครชอบก็อย่าลืมช่วนกดสับตะไคร้ในยูทูบด้วยนะคะ

สามารถพูดคุยกันได้ตามที่ต่างๆ ตอบหมดแต่ตอบช้า

ขอบคุณทุกๆคนที่ติดตามนะคะ 

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE