♡{Review} : Holika Holika Heartful Lipstick♡

20 8

สวัสดีเพื่อนๆจีบันทุกคนนะคะในวันที่อากาศฝนตกพรำๆ ช่างน่านอนเหลือเกินวันนี้เลยมารีวิวสีลิปร้อนแรงมาแก้ง่วงกันค่ะʕ♡˙ᴥ˙♡ʔ

------------------------------Holika Holika Heartful Chiffon Cream Lipstickสี RD04 - Plum Choux------------------------------

เนื้อลิปสติกเป็นรูปหัวใจด้วยตั๊ลล๊าคคค~ต( ິᵒ̴̶̷̤ ﻌ ᵒ̴̶̷̤ )ິ ♬

ตัวเนื้อลิปสติกเป็นเนื้อ Chiffon Cream ค่ะไม่แห้งมาก เนื้อเนียนเรียบไปกับปาก เนื้อสีเข้มข้นดีค่ะ

มาดูทาที่ปากกันค่ะʕ•͡ɛ•͡ʼʼʔ

-----------Ombre Lips-----------

-----------Full Lips-----------

เม็ดสีชัด : ♡♡♡♡เนื้อบางเบา : ♡♡♡♡♡ติดทน : ♡♡♡♡ความพอใจ : ♡♡♡♡♡

ข้อเสียมีแต่สีแบบจี๊ดจ๊าด อยากได้แบบสีนู๊ดๆบ้าง

แต่เขาคงให้ตรงคอนเซปหัวใจมั่ง เลยทำแต่สีแดงๆ :)

♡ หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆนะคะ ♡

หากผิดพลาดประการใดขออภัยมา  ณ ที่นี้ด้วยค่ะขอบคุณ & พบกันใหม่นะคะTonaor Onbu

Tonaor Onbu

Tonaor Onbu

Ɯɛℓcσмɛ тσ мʏ ℓιғɛ!
★どうぞ よろしく おねがいします。
☆ タイ人です。
♡ สวัสดีเพื่อนจีบันทุกๆท่านนะคะ ♡
♡ ขอแนะนำตัว-ชื่อเล่น ต้นอ้อ ค่าา ♡
♡ ต้นอ้อรักความสวยความงามมากๆเลย ♡
(^3^) ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ (^3^)
__มีอะไรมาแบ่งปันแลกเปลี่ยนกันนะคะ__

FULL PROFILE