[ How To ] คสอ.หลักสิบก็ปังได้! (10 10 10 ไปเลยจ้า!!!!)

15 3

สวัสดีค่าาาาๆ กลับมาเจอกันอีกครั้งกับแน็คนะค้าาา

คราวนี้แน็คมาพร้อมกับฮาวทูที่หน้าแน่นเวอร์มากค่ะ

แต่ อ๊ะๆๆ เครื่องสำอางที่เราใช้ในฮาวทูนี้

บอกเลยว่า ทุกคนต้อง O_O! อึ้งค่า

เพราะเราจะใช้เครื่องสำอางค์ที่ราคาไม่เกิน 100 บาทค่าา!!

เอาล่ะค่ะ ถ้าพร้อมแล้วก็ไปรับชมกันเลยจ้าาา

สุดท้ายนี้ ก็อยากจะฝากไว้ว่า

เครื่องสำอางถูกๆ แต่ใช้แล้วดีก็มีเยอะนะคะแต่ก็อยากให้คำนึงนิดนึงนะคะ เพราะหน้าคนเราไม่เหมือนกันด้วยราคาเท่านี้ แน็คไม่อยากให้เพื่อนๆ เชื่อแล้วซื้อตามไปซะหมดบอกเลยว่าแน็คเป็นคนที่ผิวแพ้ยากค่ะ ใช้อะไรๆ ก็ไม่ค่อยมีปัญหาใครที่ผิวแพ้ง่าย ขอให้ลองเทสที่คอก่อนนะคะงานนี้ ด้วยความเป็นห่วงค่า

สำหรับวันนี้ต้องลาไปก่อน แล้วไว้เจอกันใหม่กระทู้หน้านะค้า

สวัสดีค่าาาา ♥ ♥ ♥

knackChira

knackChira

Knack Chira

FULL PROFILE