สวอชสี..Ingrid Wonder Shine Full Color Lipstick ลิปเนื้อนุ่มจากโปแลนด์

13 3

สวัสดีวันฝนตกพร่ำๆ ไม่รู้จะทำอะไร ก็มาดูสวอชสีลิปสติกกันดีกว่าค่ะ

ดูของสวยงามทำให้ใจสบายน้าาาาาา

โดย ลิปสติกที่หยิบมาสวอชวันนี้ จาก แบรนด์ "Ingrid"

แบรนด์เครื่องสำอางจากโปแลนด์ค่ะ

(ผลิตในโปแลนด์เลยค่ะ) 

แพ็คเกจ

เป็นพลาสติก สีดำ ที่ปลอกด้านนึงมีชื่อแบรนด์ "INGRID cosmetics"

ที่ด้ามมีเทปปิดกันปลอกหลุด เวลาแกะออกจะมีคราบ เหนียวๆ ให้เอาเทปที่แกะออก Tap Tap บริเวณที่เหนียว มันก็จะหลุดออกมาด้วย ยกเว้นตรงสีเงินๆยังมีคราบเหลืออยู่

ที่ปลอกอีกด้าน มีรายละเอียดต่างๆ ของผลิตภัณฑ์ให้นะคะ

ส่วนเบอร์สีอยู่ที่ก้นแท่งค่ะ

รุ่นนี้ Wonder Shine Full Color มี 20 สี เลยนะคะ

แต่วันนี้มาสวอช 5 สีนะคะ

ลองสวอชที่แขนให้ดูเนื้อสีก่อนนะคะออกเนื้อ ครีม มีความวาวเหมือนลิปกลอสเล็กๆ

สีที่สวอชวันนี้

มีเบอร์ 287 291 294 303 304

ดูใกล้ๆ

เดี๋ยวลองทาที่ปากกันดูนะคะ

ไม่ได้แต่งหน้า ทาปากอย่างเดียว หน้ามันแผลบเชียว555

เกตุจะทาเกินๆขอบปากมานิดหน่อย และเว้นด้านในไว้ให้พอเห็นสีปากจริงนะคะ จะได้ดูสีเทียบกับสีปากได้

สีติดไม่ทนนะจ๊ะ เติมเอาระหว่างวัน

ในรูปเช็ดด้วยทิชชูเปียก สีอ่อนๆออกหมดแต่สีเข้มๆก็ยังเหลือบ้าง

Wonder Shine Full Color Lipstick

ราคาแท่งละ 394฿

วันนี้ไปก่อนนะคะ

เดี๋ยวรอบหน้า จะมารีวิวอะไรช่วยติดตามด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

Katemoko_So Young

Katemoko_So Young

FULL PROFILE