เห่อแรง !!! Juvia's Place THE SAHARAN BLUSH VOL.II สีสวยสดทะลุโลก !

40 19

สวัสดีค่าาาาาาาาาา ซิสทุกท่าน ชีฟ้าไม่ขอพูดอะไรมากมาย เพราะใจสั่นแรงเว่อร์Juvia's Place ชีออก Product ใหม่ค่าไปค่ะ ไปดู ปัดแก้ม THE SAHARAN BLUSH VOL.II กันนนน...

หน้าตาของนางก็จะคล้ายๆ กับอายแชโดว์เลยค่าแต่ Palette นี้จะเป็นสีครีม สวยดูหรูเว่อร์ ชอบบบบ ><ไปดูข้างในม้างงงงงงงง ..

มีทั้งหมด 6 สีค่ะ ขอบอกเลยว่าแต่ละสีคือให้ 10 10 10 ! กรีสสสสสสสส..

• Yara สีน้ำตาลอมแดงเนื้อแมตต์เลย ใช้เป็นบรอนเซอร์ได้เลยค่า
  • Sola สีชมพูผสมซิมเมอร์ที่หลวยมากมาก มาก มากกกกก!!!!!
  • Tau  สีส้มเนื้อแมตต์ที่ อมก. คือสีส้มจริงๆ 
  • Bee ชมพูอมม่วงค่า ใน Palatte จะออกม่วงๆ แต่ปัดจริงๆ ก็ไม่ม่วงนะคะ
  • Zoba ขอใช้นางเป็น Highlight แทนนะ เพราะ ชีวิ้งมาก
  • Leena ชมพูนมที่หวานเว่อร์ๆ !!!!  สายหวานไม่ควรพลาด !

เอ้า ไปดู Swatch กันต่อดีกว่าค่ะ อย่าหยุด กรี๊ดต่อไปเรื่อยๆ !

เอาเป็นว่า พูดไม่ออกจริงๆ ค่ะ พอเห็น Swatchขอลาตายแปป แม่คุณขาาาาา สีชัดงดงามโครตๆ !!!!!!แต่ละสี ก็ชัดแข่งกันเลย ไม่มีใครยอมใครจริงๆ 5555.

เรื่องขนาดบอกเลยว่าพี่ให้ 100/100 เล็กกระทัดรัด พกพาง่าย เบา โอ้ย ไม่รัก ไหวเหรอ ตอบ !

ก่อนจากกัน เค้าปัดสี Sola มาให้ดูด้วย !!

ยิ้มหวานๆ แข่งกับสีบลัชออนไปเลยค่ะซิส !

ดีฮามมมมมมมมม จริงๆ !!ได้อารมณ์เหมือนปัดไฮไลท์ด้วยอะผิวดูสุขภาพดีเว่อร์ๆ !!

ชีฟ้าขอให้คะแนน...

• สีชัด 10/10
  • ขนาดปริาณ 10/10
  • ราคา ฟ้าได้มา 890 บาท ด้วยคุณภาพเอาไป 10/10
  • แพ็จเกจ 10/10 (เป็นกระดาษที่แข็งแรงค่ะ อุ่นใจ สวยด้วย)
  • รวมๆ แล้วก็ ล้านกว่าคะแนนอะค่ะซิส !! ก็แหม ทาแก้มก็ได้ ทาตาก็ดีแบบนี้นินาาา !!
วันนี้ฟ้าไปก่อนนะคะ เจอกันใหม่น๊า... และ และ และ

ไปตำสะนะ เชื่อฟ้าค่ะ เพราะฟ้าซื้อเก่ง !

fahsaiployrung

fahsaiployrung

ฉันคือทาสเครื่องสำอางค์ดีๆนี่เองค่ะ 5555.

FULL PROFILE