Jeban ใจดี || เห่อของรางวัลจากบ้านจีบัน #2 : กระเป๋าใบน้อยยยย

23 6

สวัสดีค่าาาาาา เจอกันอีกแล้วนะคะสาวๆเมื่อวานเพิ่งจะเห่อของรางวัลจากจีบันไปหยกๆ วันนี้มีพัสดุมาอีกแล้วค่าาาาาารางวัลที่ได้ก็คือ กระเป๋าหูรูดใบน้อย นั่นเอง

เมื่อกลางๆ เดือนพฤษภาคม เราได้ร่วมสนุกกับกิจกรรมบนเฟสบุ๊กของจีบันค่ะ ในการแชร์ประสบการณ์ "คิดว่าปัง...แต่ดันพังซะก่อน" เห็นหัวข้อแล้วภาพเก่าๆ ในหัวนี่ลอยมาเลย เพราะเคยพลาดทำเรื่องพังๆ มาในอดีตเกี่ยวกับการแต่งตัว ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ทำให้ต้องไปขุดๆๆๆๆๆๆ  รูปเป็นยังไงไปดูกันเล้ย

นี่คือเผาตัวเองชัดๆ แต่พอกลับมาดูแล้วก็ตลกดี ทำไปได้ แต่ทุกคนก็คงมี moment แบบนี้กันเนาะ เพราะลองอ่านของเพื่อนๆ หลายๆ คนในคอมเม้นต์ ก็นะ... ไม่ต่างกันเลยยยยย ฮ่าๆๆๆๆ

เรามาดูของรางวัลน่ารักๆ จรรโลงใจกันดีกว่าค่าาาาาา

เปิดซองจดหมายมาก็เจอถุงผ้าหูรูดใบน้อยใส่ซองใสมาอย่างดี พร้อมกับกระดาษซับมันและสติกเกอร์ จีบัน น่ารักมากจริงๆ ค่ะ 

ขอบคุณกิจกรรมสนุกๆ จากจีบันนะคะ ว่าแล้วก็เอาไปใช้ซะเลยยยยยย มีความคิ้วท์จริงๆ ตั้ลล้าค

สุดท้ายนี้ก็ขอแสดงความยินดีกับสาวๆ ที่ได้รางวัลเหมือนกันนะคะ เห็นว่ามีรางวัลใหญ่ได้กระเป๋าสะพายพร้อมเครื่องสำอางแบบจัดเต็มด้วยยยย อยากเห็นจังเล้ยยยยย วันนี้ขอลาไปก่อนนะคะ

✨บัยยยยยยยยยยยส์ ✨

Mini_Meen

Mini_Meen

☀ SKINCARE
☀ BEAUTY STUFFS ☀ -----

☁ MUSIC ALCHEMIST & LECTURER
☁ PHOTOGRAPHY LOVER
☁ ART ADMIRER ☁ -----

☾ NICE TO MEET YOU ALL ☾

FULL PROFILE