L'OREAL PARIS true match super-blendable concealer

19 6

เฮลโล่!!!ทุกคน วันนี้เนยอยากจะมารีวิว concealer สักตัวซึ้งตัวนี้ก็เป็นของ loreal นั้นเอง

ตัวนี้เนยไม่รู้ว่าเค้าออกมานานรึยังพอดีเดินไปเจอที่ boost เเล้วมันลดราคาอยู่ก็เลยสอยมาค่ะราคาเต็มอยู่ที่279-.บาทค่ะตอนเนยซื้อเหลืออยู่ที่ 249-.

หัวเเปรงเค้าจะเป็นพู่กันนะคะ(งงไหม๊อ่ะ)ค่อนข้างใช่ง่ายเอาไว้เต้มรอยดำเล็กๆ เเต่ตัวนี้เวลาใช้ต้องปาดคอนซีลเลอล์ออกก่อนนะคะเพราะมันออกมาค่อนข้างเยอะ

ตัวนี้เนยใช้สีเข้มสุดอ่ะค่ะ พอดีดีกับผิวดีคะ เนื้อเค้าเกลี่ยง่ายดีนะคะ ปกปิดปานกลาง(ถ้ารอยดำสีเข้ม) รอยเเดงปิดได้ดีอยู่นะคะ ติดทนนิดหน่อยค่ะสำหรับคนหน้ามัน ไม่ค่อยเป็นคราบค่ะ

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันนะคะ

NOEY_KANNIKA

NOEY_KANNIKA

Hello

FULL PROFILE