Jeban ใจดี || เห่อของรางวัลจากบ้านจีบัน #1

31 18

สวัสดีสาวๆ วันนี้จะมาขอเห่อของรางวัลจากบ้านจีบันกันค่ะ

พอดีเมื่อคืนเห็นกระดาษแปะที่หน้าตู้จดหมาย เขียนว่าให้ไปรับพัสดุ ก็แอบสงสัยว่าจะได้อะไรน้าาาา ตื่นมาตอนเช้าเลยไม่รีรอ รีบลงไปเอา ปรากฏว่าเป็นกล่องพัสดุจากบ้านจีบัน !!!

ความหม่นหมองจากวันฝนตกหายไปในพริบตา

ของที่ได้มาจากกิจกรรมของ SHISEIDO ค่ะ เป็น SHISEIDO ULTIMUNE : POWER INFUSING CONCENTRATE ขนาด 30 ml หน้าตาน่าใช้มากๆ เลยค่ะ แพกเกจหรูหรา มาพร้อมคำแนะนำการใช้ผลิตภัณฑ์ ถุงกระดาษ และถุงผ้าตาข่ายสีแดง สวยงามสุดๆ ไปเลย แถมมีสติกเกอร์จีบันมาให้ด้วย 

First Impression

ความน่าใช้ของเจ้าตัว ULTIMUNE ก็คือ เค้าเป็นผลิตภัฑณ์บำรุงผิวเนื้อเซรั่มที่นอกจากจะช่วยบำรุงแล้ว ยังปกป้องผิวของเราได้ด้วย ส่วนผสมของเค้าช่วยเสริมสร้างประสิทธิภาพการปกป้องผิวที่เรามีอยู่แล้วตามธรรมชาติ ให้แข็งแรงยิ่งขึ้นไปอีก....น่าใช้มั้ยล่ะ

ว่าแล้วก็ลองซะเลยยยยย...ความประทับใจแรกของเราก็คือ เนื้อผลิตภัณฑ์ค่ะ มีความยืดหยุ่นกำลังดี ทาแล้วซึมเข้าผิวได้อย่างรวดเร็ว ไม่เหนอะหนะ แอบให้ความชุ่มชื้นเบาๆ แต่ แต่ แต่ มีส่วนผสมของแอลกอฮอล์นะคะ สาวๆ คนไหนแพ้ ควรระวังค่ะ โชคดีที่เราไม่แพ้ อิอิ ถ้าจะให้เห็นผลก็คงต้องลองใช้ต่อเนื่องสัก 2-4 สัปดาห์ ถ้าดีไม่ดียังไงจะเอามาบอกกันเนาะ

สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณ Jeban และ SHISEIDO นะคะ สำหรับของรางวัลเกร๋ๆ ส่วนสาวๆ คนไหนอยากโชคดี ก็ลองร่วมสนุกกับกิจกรรมที่ทางจีบันจัดขึ้นดูค่ะ ถ้าไม่ได้ของรางวัลก็ถือซะว่าเป็นการแชร์ประสบการณ์ดีๆ ให้เพื่อนๆ เนาะ

ยังไงก็ฝาก "Jeban ใจดี : เห่อของรางวัลจากบ้านจีบัน" ของเราด้วยนะ จริงๆ มีหลายไอเท็มเหมือนกันที่เคยได้จากจีบันค่ะ แต่ไม่มีเวลาเอามาลง เลยถือโอกาสนี้ทำกระทู้ซะเลย โอกาสหน้าถ้าได้ของรางวัลอีก จะเอามาเห่อใหม่นะคะสาวๆ

บัยยยยยยยยยยส์

Mini_Meen

Mini_Meen

☀ SKINCARE
☀ BEAUTY STUFFS ☀ -----

☁ MUSIC ALCHEMIST & LECTURER
☁ PHOTOGRAPHY LOVER
☁ ART ADMIRER ☁ -----

☾ NICE TO MEET YOU ALL ☾

FULL PROFILE