HOW TO: ชวนกันมา MAKE UP สดใสแบบสายฝอ.

13 7

Hey Guys!สวัสดีค๊าาาาาาาาาาาา ^^ กลับมาพบกับวิสกี้แบบนี้แน่นอนเลยว่าต้องมี How to เด็ดๆมาให้ได้ชมกันแน่นอน อิอิ ก็มาพร้อมกับเสียงเป็ดแบบขึ้นจมูกมากๆค่ะ 555วันนี้วิสกี้ชวนเพื่อนๆมาแต่งหน้าในลุคแบบ ขอสายฝอ แบบสดใส เราไปแต่งพร้อมกันเลยค่ะ ^^

แต่....แต่ แต่ สำหรับใครที่อยากได้แบบอรรถรส วิสกี้แนะนำรับชมวิดีโอเลยค่า จะได้แนบชิดสนิทหูกันมากขึ้น 55 ^^

ท๊าาาาด๊าาาาาาาา ….เสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะกับลุคนี้

เป็นยังไงบ้างคะแต่งตามได้ไม่ยากใช่ม๊าาาาาาา ยังไงก็ลองไปแต่งตามกันนะคะ แล้วเจอกันใหม่ครั้งหน้าค้าาา ...

Whis.nista

Whis.nista

Hey Guys! สวัสดีค่ะทุกคน ชื่อวิสกี้นะคะ
ยินดีมากที่ได้มาบอกเล่าเรื่องราวทั้งความงาม และในรูปแบบ Life-style ของ Whis.nita เพื่อร่วมแชร์กับเพื่อนๆทุกคนค่ะ

FULL PROFILE