Review : Mistine Open Up Peacock Mascara เด้ง ฟู นกยูงรำแพน 200 องศา l PEMIKAZ

17 13

สวัสดีค่า สวัสดีค่ะ สาวๆ จีบัน พบกับเปมิกาอีกแล้วเช่นเคยนะคะล่าสุดนะ อิชั้นมาของเล่นใหม่จากมิสทีนมาลองแหละ รอบนี้แม่มิสทีนเล่นใหญ่เหมือนเดิมค่ะส่งเจ๊ปู ไปรยา มาพร้อมกับมาสคาร่ารุ่นใหม่ที่เค้าเคลมว่า” ขนตาเหิน 200 องศา ดุจนกยูงรำแพน”สโลนแกนก็ขนลุกละ ว่าแต่จะเอาคนขนตาทิ่มลงแบบอิชั้นได้ไหมมาดูกันค่ะ

Mistine Open Up Peacock Mascaraอื้อหือ ว่าด้วยแพ็คเกจ เขียวสะท้อนแสงมาแต่ไกลเลย แต่มาสคาร่ารุ่นนี้จับทีเปื้อนทีนะ เป็นรอยง่ายมากหัวแปรงมาสคาร่านั้นก็เก๋ไก๋ เป็นรูปถ้วย เป็นช่อๆ ค่ะ ปัดมาจะได้ลุคที่ปัง เรียงเส้นไม่เหมือนหัวมาสคาร่าปกติ(เราว่ามันคล้ายๆ Push up Mascara ที่เปรมเคยรีวิวไป ส่วนตัวชอบหัวแปรงแบบนี้นะปัดแล้วปังดีค่ะ)
พอมาซูมใกล้ๆ นี่นกยูงชัดๆค่ะซิส ><
ซึ่งเราจะไม่ลำใยกันมาดูกันชัดๆ เลยค่ะ ว่าก่อน – หลังปัด เป็นอย่างไรบ้าง– มาสต่อขนตาได้หนา ยาวขึ้นจริงค่ะ แต่หลุดง่ายมาก มีสิทธิ์แพนด้าสูง– ปัดแล้วไม่เด้ง 200 องศานะ เปรมว่าเฉยๆ และเปื้อนง่ายอะ ปัดยาก– ด้ามมาสพอปัดจริงๆ ยังสู้ Push Up Mascara ยังไม่ได้นะ คหสต.….ราคา 139 บาท ค่ะซิส….หวังว่ารีวิวนี้จะตอบโจทย์ สาวๆ ที่กำลังเลือกมาสคาร่ารุ่นนี้นะคะสวัสดีค่ะ#pemikaz

pemiikaz

pemiikaz

เปมิกา ตุ๊ดขี้บ่น บ้ารองพื้น ชอบรีวิว

FULL PROFILE